Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tofauti: January Makamba, Ridhiwani Kikwete na Vijana wa Kitanzania. Similarities?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Feb 25, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi vinaumiza vichwa kwamba hawa watoto wa mafisadi wanataka kututawala. Ni hatari sana kuona wanatumia "the same play book za Baba Zao Kuingia Kwenye Politics na Utajiri-Ufisadism"

    [​IMG]
    [​IMG]

    Kwetu sisi Watanzania, Watoto wa Mafisafdi ni sawa kabisa na Watoto wa Gaddafi na Mubarak
    [​IMG]
    Mtoto wa Gaddafi Ameiba billions za fedha na sasa ametangaza Vita na Walibya


    [​IMG]
    Mtoto wa Mubarak Ambaye Ameiibia Egypt Billions of dollars

    Maswali kwetu watanzania ni haya:
    1. Kitu gani kinatushinda kusimamisha haya majanga nchini mwetu?
    2. Anayekubali kuwaweka hata ndani ya ccm ni nani?
    3. Kwa hiyo ufisadi ndio njia inawafanya wananchi kuwabeba migongoni mpaka familia zao zitumalize
    4. Deals kama "Downs" zinapikwa tena na January kwenye vikao vya siri (bungeni) ili Watanzania waelezwe umunimu wa umeme wakati "kuna makumpuni mengi duniani yapo tayari kusaidia solution ya umeme long term"

    "This is not democracy ni ufisadism"​
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    sipendi kuwaona wote kwani hawatofautiani chochote
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Their similarities are similar!
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nachukizwa nao, kujikweza mithili ya 'tumewapigia kura'...BIG NO
     
  5. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Just being curious .... hv huyu January alisoma Pugu Secondary??
    Anaye jua anijuze ... what abt Jerry Slaa!!
     
  6. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    unaonaje ukaongeza list ya SLAA, ndesa, lisu mbowe na picha za wake, wachumba na dada zao waliowapa mchongo wa ubunge ili kuipa uzito thread hii?
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Msiwashangae watoto kufuata nyayo za baba zao kwani huyu January na mwenzie Ridhwani walizoea kulishwa mifupa na baba zao sasa nao wanaona afadhali wale NYAMA; ndiyo hayo mambo mnayaona ya January kuingia kichwa kichwa kuitetea Dowans eti anataka kutatua shida ya umeme!! Hawa watoto wasiwafanye wenzi wao wajinga hawawaoni, iko siku moja watakujafanyiziwa mabo mbaya wasipojirekebisha. Inabidi wasome alama za nyakati. Kumbukeni tu kuwa huyu January anajulikana kama gaidi wa mtandao [ cyber terrorist] huko marekani na siku akikanyaga mguu tu pale atakamatwa kufuatana na mashtaka aliyofunguliwa baada ya vitisho alivyomfanyia mtoto wa Rockerfeller mtadaoni!!
     
  8. m

    mangoa Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jerry silaa ni mtoto wa maafisa polisi wawili,sio mtoto wa fisadi kwa ninavyoijua familia yake baba yake anaitwa capt william silaa alikuwa rubani wa ndege za police,mama yake rose alikuwa afisa wa police japo ameshatangulia mbele za haki,ni mtoto wa 4 na wa mwisho ktk familia yao,kuna fredx,dr rose,capt solomon na mstahiki jerry.unaswali lingine ni kweli kasoma pugu kwao ni hapo pembeni mwa kambi la mabomu gmboto
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hao hawana tofauti na wale watotot wa Sadam Hussein. ambao mwisho wao haukuwa mzuri, wanaitwa akina nani vile?
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vifisadi kenge hivyo!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi namjua huyu dogo katika hii familia.
    Yeye ameamua kuchukua fani ya baba yake...aliingizwa kimagumashi kwenye helikopta za polisi hatimaye akaqualify...baadaye akaona hailipi kufanyia kazi huko akaamua kuingia kampuni ya Northen air ambako akawa anarusha ndege za aina ya Caravan....Hakuridhika pia, akachomokea Governments Flights, ambako yupo hadi sasa akiwa Co-Pilot wa Fokker-50!
     
  12. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    rose camili
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Uday & Qusay Saddam Hussein!
     
  14. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    mshaanza kuchambua familia za watu zisizowahusu utadhani familia zenu zimetulia kumbe hovyo tuu!
     
  15. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa wote wanataka kurithishwa madaraka kama wafalme! kwani hamuwajui baadhi ya wakwere wanavyopenda ufalme.

    KWA HAPA WAMEULA WA SHUYA, 2tapiga mmoja mmoja.
     
  16. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    anza Kumpiga slaa alyempigia pande mchumbaake, then ndio uje kwa wanaokutwala! kudadadeki zako!
     
  17. F

    Ferds JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Aliesoma Pugu ni Tuweni Makamba, then akaenda Loyola, inasemekana yuko USA kwa sasa, Jerry Slaa alisoma Pugu, halafu Jitegemee halafu UDSM
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hako ka Riz1 ndo kajizi kabisa! Kamenunua shares za BIGBON, IMMMA na nyumba kadhaa. Kameiba sana hela kupitia kilimo kwanza! yaani hakafai kabisa! Kasipojirekebisha nguvu ya umma inaweza kumfanyia kazi.
     
  19. F

    Felister JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 377
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tatizo lao moja hawaamini kama wange climb the ladder kwa nguvu zao wenyewe wangeweza kufika kufika kwenye destiny japo muda ungekuwa mrefu zaidi; kumbe ni rahisi mtu aliye pandishwa juu kuangushwa na yule wa chini kuliko wa juu kumshikilia kule kule juu kwa nguvu, Working against gravity! Maadamu wangetumia opportunity ya kuwa chini kwenye base kujenga kujaza udongo ndani ya shimo ambalo wengi wa mezama hadi kufika kule juu walipo waliowatangulia basi wangepunguza nguvu ya gravity kwani kupanda kwa kutumia ngazi ni rahisi kudondoka kuliko kupanda kwa kupunguza urefu wa shimo kwa kujaza udongo one step after the other!
     
  20. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tena nasikia Rizi anatumia pikipiki za ving'ora kama baba yake! Maytake.
     
Loading...