Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toeni chetu kama sivyo tutakitafuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHRIS CM, Jul 8, 2011.

  1. C

    CHRIS CM Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwishoni mwa karne ya 20, tanzania ilianza kuuzwa, ila wawekezaji wachache ndo waliokuwa na udhubutu wa kuinunua, hata hivyo walioweza kuinunua walichukua zile sehemu pevu nia yao ilikuwa
    1. kuwahi 'productive area' kwa maslahi yao binafsi
    2. kufanikisha azma yao ya kiutawala katika nyadhfa za uchumi siasa na mabavu
    3. kudhoofisha watz wengi wenye lengo la kufikia walipo
    4. kuwapa wakati mgumu wale wanaojidai 'wazalendo' au 'wajamaa' kwa kuwanunulia madaraka ili kuwanyamazisha
    5. nk
    mwanzoni mwa karne ya ishirini wakaongezeka, baada ya kuona waliofanikisha mipango hiyo hawakuguswa, imefikia wakati hata wanasheria wetu wametiwa mtegoni kujua namna ya kuanza kuwagusa, wanatupiana mpira. kama wakishindwa kuchukua hatua kwa fisi, je simba watawaweza?
    eti kama kuna ushahidi tukuletee ili uanze mchakato wa kuufanyia kazi.
    ambao hatujanunuliwa, wala hatuna chochote tunachotegemea kwao, twaweza kutoa hukumu badala. hukumu hii sio ya kupanda kizimbani.
    chondechonde watanzania tuamke tudai sehemu yetu ya mapato yaliyotokana na mauzo ya nchi. ili kila mtu apate usawa wake
     
Loading...