Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Today's relationships

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by elmagnifico, Dec 19, 2011.

  1. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,177
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    Today's Relationships: You can touch
    each other, but not each other's phones.
    Hii imekaaje?
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    I think imekaa poa tu,kwanini ujitafutie presha ambazo siyo za lazima...Kama ana-cheat utajua tu za mwizi 40!
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahah!
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    bolingo telefoni.........hahahahaaaa.........ukifuatilia nyendo za nyuki kamwe asali hutakula!!!!!
     
  5. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,177
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    hahaha so ina maana watu tunaogopa kujua ukweli wa mambo ndo maana hatufuatilii mambo ya wenzetu?
     
  6. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Nakwambia bora cha kusikia kuliko cha kuona mwenyewe...! Halafu it's not good basi tu,kuchukua simu ya mwenzio specifically kwaajilili kungia inbox,outbox,draft,received calls,dialled calls..huh! mwingine hadi phone book maninaaaa...sasa ndo nini,inaonyesha jinsi gani humuamin mwenza wako tena live..#Mtu unakuwa huna uhuru na simu yako! Wewe jiamini tu kama ni wako ni wako tu...
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi kbs,
    Yann kuishi kwa stress,
    Yangu akitaka aangalie tu,ya kwake wala sitaki kuwa karibu nayo acha kuigusa lol!
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    simu yake yanini? Labda nyie wenye ndoa,sisi wengine ni burudanii tu..isitoshe mimi nina pin code za kuzuia simu kuingia nikitaka.
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hujambo Canta,hongera maana naona uki stick kwa mwanaume mmoja hu cheat.
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Binafsi nilishagundua simu zinachangia sana kuharibu mahusiano mengi,
    Na pia sion sababu ya kupekua simu ya mtu ili kujua anaowasiliana nao,
    Km yy anaiba atajua yeye na mungu wake,
    As long as natimiza wajibu wangu km mwanamke,
    Na namwamini kwa kile ninachokipata,kwake am the only one to him,
    Na km unajiamin wala hutahangaika na simu zake,coz uko satisfaidi.
     
  11. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,177
    Likes Received: 1,525
    Trophy Points: 280
    hahaha sasa swali langu kama hakuna la kuficha kwanini mtu aogope simu yake kushikwa na mwenzake?
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijambo kbs Bishanga,
    Nikishikwa huwa nashikamana babangu,
    Na raha moja huwa najiamin na kumwamini mwenzangu,
    N maisha ya amani nikuaminiana tu,
    Na akiamua hata nikikagua cm yake mara 100 kwa siku bado sitaweza kumzuia.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nakuaminia Canta,kaza buti kwenye msimamo huo na Mungu atakusaidia.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante bishanga,
    Si unajua haya mambo wala hayahitaji kutumia nguvu,
    Ni kuwa na iman na kuicha busara ichukue nafasi yake.
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Umenena my sista! Kama ni wako ni wako tu...ukianza kupekenyua ma-inbox utataka kuhoji kila sms aliyotumiwa mwishowe akupe majibu ya karaha uanze kujuta...Ya nini hayo!!? Relax ur heart n mind..tujiamini!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Jamani kumnyima mwenzi wakio kushika simu yako kisa unacheat ni lack of professionalism
    How? why?
    Kwa nini umnyime mwenzio usingizi kisa simu
    Hivi kweli problem solving imeishia hapo?
    Kwanin huyo cheater wako umemficha kwamba una komited mahusiano

    Naomba nianzishe semina elekezi ya simu
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    sisi wazee tutachangia hii baadae.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Inbox ya simu kitu gani?
    Mtu anaingia inbox ya mwili wako?
    Hebu tuweni siriaz na wenza wetu
    Ila mie ni wa mwaka 1947
    Sielewi kabisa kwenye kumnyima mwenzi wangu simu, na hainiingii
    Hata kama mme wako ni jambazi, ndo jambazi lako
    lazima ujue ili ijue unajipangaje naye
    Hata kama ni mchwi ndo wako tena huyo

    Hii ni pasua kichwa
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Simu yangu achukue hata wiki!Sistuki!
     
  20. huzayma

    huzayma Senior Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani uko kama mimi, dah! hadi raha, maisha haya stress tele hewani, kisha ujiongezee nyengine za kujitafutia, k'ka! kwa kitu gani??
     
Loading...