Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Todays players Part II

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zubedayo_mchuzi, Jul 28, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    KIKWETE uliye 2filic,
    jina lako USANII MTUPU ,Utakalo lifanyike BAGAMOYO tu,
    utupe leo mabilioni yetu ya EPA,
    uwapeleke MAFISADI wote mahakamani,
    uwalipe wastaafu pesa zao,uwasamehe wafungwa kama ulivyomsamehe LOWASA usitutie ktk mikataba FEKI,
    kwa kuwa ufisadi ni fani yako na uwongo hata milele,uanguke kwenye safari kama unavyoanguka ovyo jukwaani.
    AMINA.
     
  2. J

    Jrafiki Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona huku leo watu wamecharuka kwa sala tu,mwisho wa dunia unakaribia nini?
     
Loading...