Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Today is MY Birthday...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Manyanza, Sep 16, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu!
    namshukuru Mungu kwa kuendela kunipa pumzi na uzima wa bure, leo nimegonga miaka 24.
     
  2. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera sana mkuu! Nakuombea miaka mingi ya heri na amani tele.

    Happy Birthday
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Happy birthday to you!
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    OMG!! Manyanza katika post zako umetulia fulani hivi... hunaga papara...
    I thot kua uko labda 30s... Dah!
    HONGERA SAAANA...

    :panda:....HAPPY BIRTHDAY TO YOU....:panda:

     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Happy Birthday.........
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Happy birthday........ngoja niende pale dukani kwa mangi nikununulie mfuko mzima wa pipi maziwa
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Oooh Gosh!
    I didnt expect that we have that much agers in these forums!...ni 24 au umekosea na 42?
    By ze way, congrats young man...you must be so energetic and kicking at that age!
    I think also that Luv thang must be driving you nuts!...I was once of that age!..the life was quite different men!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    happy besdei kijana. natumaini unaendelea na maandalizi ya majukumu mazito. may u chase u those dreams!
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kuchakachua umri Manyanza na IDs zako zote ....Long live broda
     
  10. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu,
    USHAURI WANGU: Kwa kutambua uzito na umuhimu wa siku ya leo katika life yako bora utembelee mayatima/wagonjwa/utoe sadaka(fungu la kumi) au ufanye sala ya maombi kwa ndugu zako walotangulia mbele ya haki.

    Samahani kama ushauri wangu hautokuwa na maana kwako.

    Amani ya bwana iwe nawe..
     
  11. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu Akuzidishie Umri. Akupe Afya Njema !!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Umeacha kuandika amtafute Mchungaji Masa apate baraka!
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Orait....kwa umri huo, u have so many potentials....so play safe kitu cha kwanza...cha pili...kama signature yako inavosema

    Leo party wapi sasa tualikane

    Happy birthday!
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haaa haaa, Mangi ataona uchuro kukuona unanunua mfuko mzima wa pipi, wakati yeye huwa anauza rejareja. unataka apate hasara?

     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ulienda maa ya 2 clinik kupata cheti kingine?? acha zako bana, hembu edit huo umri wako fasta sana kabla sijakuumbua....anyway LONG LIVE BOY.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu nipo visiwani hapa kuja Dar najifikiria, lakini kama upo hapa Zenji party itakuwa pale TATU Resto near to Serena INN

     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ungeni PM basi, anyway thanks

     
  18. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa baba Mchungaji nilikuwa na mpango huo, nitakutafuta unipe maji ya Baraka

     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    na aje na fungu la kumi pia, very important..
    <br />
    <br />
     
Loading...