Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Today in perspective:tz election 2010 post morterm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Nov 5, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Dr Lwaitama huwa napenda hoja zake sana leo kwenye kipindi cha today in perspective uyu mzee alitoa point akasema IN AFRIKA THE DEVIL IS IN THE COUNTING
    Na ndio maana waangalizi wanasema uchaguzi ulikwa wa huru ila haukuwa wa haki bse of numerous delays made purposely in some areas to mention but a few Ubungo,Segerea,Mwanza,Arusha etc
    Walikuwa wanadiscus kuhusu yaliyojili kuhusu uchaguzi wa 2010.
    Wote kwa ujumla wameungana na hoja ya Lipumba kuwa tume huru ya uchaguzi ni jambo la kulichukulia seriously
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Hii habari ya Tume huru sio mziki ambao watawala wanapenda kuusikia
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Tena CCM nazani apo wataziba masikio kabsaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Labda donors wakishinikiza
     
  4. K

    King kingo JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Tena hao donors wafanye kazi kweli kweli ni sawasawa unamnyang'anya askari bunduki then unamwambia nenda vitani wakati hiyo bunduki ndio silaha yake kuu anayoitegemea huko vitani. kazi ipo.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Wakitishia kutunyima misaada tutanyooka lazima tusalimu amri
     
  6. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata swala la ufisadi hao donors walitia shinikizo la nguvu wasongeshwe mahakamani hatima yake tukaishia kuona sanaa wengine wakipelekwa wengine wakaachwa sasa inaonekana hawataki swala la haki ni kufuata utawala wa sheria bila njia makini ya kukabiliana na hili tutaendelea na hali hiyo hiyo manake watawala wenyewe hawaonekani kuwa tayari kuyashughulikia maswala yanayoliangamiza taifa kwa umakini badala yake wao ndio washiriki wakubwa.Fisi kapewa bucha alinde hapo!
     
Loading...