Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa Rambirambi yako hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Jan 10, 2011.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF nimeona nianzishe thread hii rasmi kwa ajili ya kutoa rambirambi zetu kwa marehemu wa tukio la maandamano ya Arusha. Ninaomba tusiifanye thread hii kuwa ya kutolea vijembe vya kisiasa ila iwe ni kwa yeyote mwenye kujisikia kusema neno kwa marehemu na wafiwa.

    Tunajua marehemu wataagwa kitaifa Januari 12 kwenye viwanja vya NMC Arusha lakini kwa tulio mbali tunaweza kujumika nao kiroho kwa njia hii.

    Marehemu watakaoagwa siku hiyo ni;

    Ismail Omary (40) wa kijiji cha Laki Tatu kata ya USA River Arusha, na
    Denis Michael Ngowi (30) wa Rombo Mkuu mkoani Kilimanjaro.


    Naomba kuwasilisha.
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    RIP wapiganaji mashujaa,
    ni mapenzi ya Mungu kuja na kuondoka kwenu duniani. polisi walikuwa human agents tu, lakini ruhusa ilitoka kwake Mungu muweza wa yote. jina lake lihimidiwe
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati WAFIWA mkiwa na majonzi makubwa ya MUSIBA huu, tunaomba mujisikie kuwa SISI watanzania wenzenu tuko pamoja nanyi kuomboleza MUSIBA HUU WA TAIFA. "Waliokufa ni MASHUJAA wa Tanzania, na historia ya kutafuta ukombozi wa kweli waliyoionesha HAITAFUTIKA VIZAZI NA VIZAZI. Mungu atawahukumu wauaji POLISI SAWA SAWA na mapenzi yake. MUNGU ziweke pema ROHO za MAREHEMU HAWA; "BWANA ALITOA-NA BWANA AMETWAA-JINA LA BWANA LIBARIKIWE!
     
  4. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,724
    Likes Received: 9,430
    Trophy Points: 280
    Ismailly na Dennis damu yenu ndio chimbuko la mabadiliko Tanzania. RIP Brothers. Waliokatisha maisha yenu hawataweza kuzuia kile mlichokuwa mkikisemea kutokea, ni jambo la wakati tuu,hata huyo aliyefyatua risasi kuingia katika miili yenu ni kwa ujinga wake tuu hakufahamu kuwa mlikuwa mnamsemea hata yeye na familia yake ili waweze kupata maisha bora,haki na heshima. Hudhuni tuliyonayo sasa hivi haitatufanya tuinamishe vichwa vyetu chini milele bali itakuwa kichocheo cha kuendeleza hayo mliyo yapigania.
     
  6. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    May their souls rest in peace! Mchango wao kwa taifa utakumbukwa

    Amandla...
     
  7. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    DENIS na ISMAIL NYIE NI MABABA WA MABADILIKO TANZANIA, DAMU YENU IMEANDIKA JIWE LA MSINGI WA TAIFA JIPYA LA TANZANIA. NAJUA BABA NA MAMA WANAUMIA KWA KUWAKOSA LEO, LAKINI KAZI KUBWA MUMEIKAMILISHA. MTU HUUMBWA NA MUNGU NA KUJA DUNIANI AFANYE KAZI NJEMA ALIYOTUMWA NYIE SEHEMU YENU MUMEIKAMILISHA HONGERENI NA PUMZIKENI KWA AMANI.
    NINYI NI KAMA SOLOMON MAHRANGU NA MASHUJAA WENGINE TUNASIKIA SAUTI ZENU KUPITIA DAMU KWAMBA
    MUNGU AWAREHEMU
     
  8. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Many heroes fall during battle
    this fight for freedom often costs
    these bodies of men and women before us
    is the true cost of freedom

    but they will not be forgotten
    we honor those souls that slip away
    and know that they've become angels
    In heaven, on this day

    The memory of them lives on
    as we sleep we see their face
    the dreams seem so very real
    we often imagine their warm embrace

    God has given them free reign
    to whisper gently to the trees
    to glide effortlessly among the clouds
    and dry your tears with a breeze

    So as long as we are alive
    we will hold them in our hearts
    and as long as we can breathe
    our heroes will never be apart

    So as we bury you with honor
    we will grieve, then heal & pray
    and even though we'll miss you you
    we'll be reunited in heaven one day

     
  9. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naomba kuuliza.
    Waliopoteza maisha ni wawili au kumi?
    Nilimsikia Mbowe anasema kati ya marehemu, mmoja wapo ni raia wa kENYA, NI YUPI KATI YA HAO?
     
  11. C

    Chief JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    RIP Guys. You're our HEROES.
     
  12. S

    Sense Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    RPI brothers you will be always remembered...mashujaa wakweli as chakaza said damu yenu ndio mwanzo wa mabadiliko tanzania
     
  13. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RIP marehemu wote, poleni wafiwa na wana CDM wote kwa ujumla.
     
  14. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Rambirambi zangu kwa Watanzania wote hasa kwa ndugu wa marehemu. Nimehifadhi majina ya marehemu hao amabayo nitayaandika katika vitabu vyangu na utafiti juu ya maendeleo ya mapambano ya demokrasia nchini Tanzania.
     
  15. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkakati wa Kusaidia WanaArusha .
    Tunapenda kuwafahamisha kwamba FOS Imeanzisha Mkakati wa Kuchangia
    WanaArusha waliopata Shida kwenye Maandamano ya Wafuasi wa CHADEMA na
    Viongozi wao .

    Kwa sasa namba zitakazotumika kwa michango ni

    ZAP – 0786 806028

    MPESA – 0766334049
     
  16. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Its for you DENIS na ISMAIL
     
  17. h

    hamida ally Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SINA MENGI NAWAPA POLE SANA watanzania wote kwa msiba huu kwa sababu hawa ni mashujaaa wa taifa.
     
  18. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Naomba kujua kama hii ni tofauti na michango inayoendelea hapa

    M-PESA: 0753444443
    ZAP: 0688111161
    TIGO PESA: 0659173663

    AU FIKISHA MCHANGO WAKO OFISI YA MBUNGE ARUSHA MJINI

    TUNAWAOMBA WANANCHI KUCHANGIA KIASI CHOCHOTE KWANI KITASAIDIA KUFANIKISHA SHUGHULI HIZI ZA MAZISHI NA MATIBABU KWA MASHUJAA WALIOJERULIWA VIBAYA.

    MAWASILIANO:
    GODBLESS LEMA ((MP) 0764 150747
    JOHN BAYO (DIWANI) 0784 280262
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    This is a typical CLASS STRUGLLE.
    The struggle of the oppressed vs the oppresor. We wont see peace unless if we unite and fight in oneness!...and in such struggles there occurs falling heroes,..Ismail and Denis, u r our shinning stars, but now fallen.
    RIP BRODAs!
     
  20. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Rip
     
Loading...