Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maoni yako!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Hadoop, Jul 6, 2012.

  1. H

    Hadoop Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko mwaka wa tatu, nimetuma paper yangu kwa conference moja huko Italy, wameikubali, wanataka nijiandikishe kwa kulipa EURO 360, then niende nika present paper. Hivi gharama za maisha huko zikoje? Wao ndio watalipia living expenses au mimi mwenye?

    Sikutaka kuwauliza haya maswali wao, nimeona niwaulize wakongwe mtoe maoni kutokana na experience zenu.
     
Loading...