Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maoni yako.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Webville, Jul 8, 2011.

  1. W

    Webville Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi naombeni michango yenu, nina maswali machache juu ya e-learning kwa mazingira ya Tanzania.
    1. Hali halisi ya matumizi ya e-learning kwa Tanzania ikoje kwa sasa?
    2. Ni matatizo gani yanaikabili e-learning hapa Tanzania?
    3. Kuna faida zozote au ulazima wowote ule kutumia e-learning kama moja ya mfumo wa kufundishia hapa Tanzania?
    4. Nini kifanyike kuboresha e-learning hapa Tanzania?
    Natanguliza shukrani kwa michango yenu.
     
Loading...