Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maoni yako kwenye katiba mpya.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dudupori, Apr 24, 2012.

  1. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Yafuatayo ni maoni ya baadhi ya wadau...
    Dereva: trafiki wacwepo barabarani
    Mwanafunzi: hesabu zifutwe mashuleni.
    Mfanyabiashara: TRA itaifishwe.
    Mlevi: baa ziwepo maofisini.
    Mdau na ww ongezea maoni yako.
     
  2. mayuni

    mayuni JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 406
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuwe na vyuo vya boyz peke yao
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Rais anayevurunda afe mapema..
     
  4. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    kila mTanzania mwenye umri chini ya miaka 18 anayezidi kimo cha urefu wa futi tano alipiwe bili ya maziwaq lita tano kila siku. ilikuhamasisha watanzania kikua na urefusha vimo vyao.
     
  5. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Uchangudoa uhalarishwe.
     
  6. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    haa haaa... Mkuu ww lazma utakuwa teja lao.
     
  7. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    kaka lita tano kwa cku hata ndama bado hajafikia hicho kiwango. Hee heee
     
  8. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 912
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    m
    mh! Hapa itabidi tumshirikishe israel mtoa roho.
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jf iwe forum ya kitaifa.
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jf iwe forum ya taifa.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kila mtz awe mkata utepe.
     
  12. V

    Visionmark Senior Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri ama mbunge yeyote yule atakaye vurunda au atakayeshindwa kutimiza ahadi zake kwa wapiga kura wake, apigwe chini mara moja na ahukumiwe kifo kwa kukatwa shingo yake KIDOGO KIDOGO kwa msumeno MPAKA AFE!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ikulu ihamie dodoma
     
  14. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,607
    Likes Received: 2,169
    Trophy Points: 280
    kura za urais zipigwe kupitia jf
     
  15. R

    Ras wakambo Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    condom ziwekwe maofisini kwa dharura...
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaaa dah! Mkuu unaonekana una Hasira...Na huyo mkata shingo akikosea na kumkata fasta fasta naye akatwe kidogo kidogo...
     
  17. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Makao makuu ya Nchi yahamie Dodoma kuondoa msongamano Dar
    2. Elumi ya msingi na sekondari itolewe bure
    3. Wabunge wasipewe uwaziri
    4. Spika wa Bunge awe mtu huru asiye na mahusiano na chama chochote cha siasa
    5. Katiba itoe uhuru kwa mtu yoyote kugombea nafasi yoyote ya uongozi bila ya kupitia katika chama cha siasa
    6. Ipatikane Serikali moja ya Jamhuri ya muungano ya Tanzania, Rais atatoka upande wowote kulingana na sifa yake.
    7. Itungwe sheria kali dhidi ya ufisadi-miaka hadi 30 jera na mali za mafisadi zitaifishwe wakitoka jera wachapwe viboko hadharani.
    8. Magereza yawe vyo vya mafunzo na si kutesa watu-yatumike kwa kuzalisha mali kwa kutumia dhana za kisasa.
     
  18. R

    Ras wakambo Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma vzuri ni jukwaa la nini me nahic umepotea njia
     
  19. Gilala

    Gilala Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shule za boding
    boys&girls walale bwen moja.
     
  20. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wanafunzi umekosea labda huyo wa st....
    Wanafunzi; makonda waondolewe.. Kutafutwe other alternatv kama mbele
     
Loading...