Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maoni yako, Je unazani ni nani atakuwa mshindi arumeru mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mwakaseba, Mar 27, 2012.

  1. m

    mwakaseba New Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wadau mnao fuatilia kwa karibu je unahisi ni nani atakuwa mbunge mpya arumeru msahari. tumia busara na kumbuka ni maon tu na sio matokeo rasmi yanaweza yakageuka pia
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unazani ndio nini?
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Join Date : 22nd March 2012
    Posts : 4
    Rep Power : 0
    Likes Received0Likes Given0

    Mzee hapa juu samahani, nilimyaka huuuuu
     
  4. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani Ole Sendeka maana anatajwa tajwa sana.
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui ni kwanini nimefungua kuangalia hii thread. cause huyu jamaa naona amekosa chakuandika na ameona aandike ujinga wake hapa.

    unavo sema nani atashinda, sisi tutajuaje na kura azijapigwa bado.

    tumia akili kabla ujawakilisha hoja mwehu wewe.
     
  6. C

    Christiano Ronaldo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani huyu inaonekana anafanya utafiti. Kwa nini msimkubalie muwe sample ya utafiti wake? Mbona wengine wameshafanya na wamesema Sioi atashinda kwa asilimia 59.9%? BWANA MIMI NITAKUJIBU: NI SIOI SUMARI ATAKAYESHINDA.
     
Loading...