Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa Maoni Yako Hali ya Kisiasa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jun 3, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Inaridhisha - Ni Ubabaishaji - Hairidhishi kabisa- Inahitaji Kuboreshwa- Inahitaji uongozi Mpya- Katiba Irekebishwe

    Chaguwa moja kisha bonyeza hapa chini kupata Majibu Hali ya Kisiasa Tanzania
     
  2. K

    Kagasheki Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa za nchi hii kwa kiasi kikubwa zimetokea kutawaliwa na tamaa ya kujitajirisha kutokana na maslahi yatokanayo na kazi hiyo.Ndio maana basi mtu yeyote mwenye uwezo kifedha anatamani sana kuingia kwenye siasa akitumaini kuwa baada ya muda fulani atachuma zaidi ya alichowekeza.Kwa bahati mbaya sana siasa imebadilika toka Utumishi wa umma kuwa gulio la kutafutia vyeo na utajiri haramu.
     
Loading...