Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maelezo kwenye picha hii ya kijijini Kwetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by NGULI, Dec 22, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo nzuri kweli, watoto wetu are missing alot! you can not compare this with video games
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    Inafurahisha kweli. Watoto hawa kuwafundisha structural analysis au structural dynamics hupati shida kabisa!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    @ SMU na Madam X kweli kabisa ni misingi ya nchi hii mibovu tu hawa watoto wangeendelezwa katika elimu bora wangefika mbali sana. Hawa siajabu hata fm 2 wasifike
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tatizo watoto wa mjini hawana maeneo ya kuchezea, viwanja vyote vya wazi watu wamejenga nyumba...! Wacha video games zichukuwe nafasi.
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    siyo kufika form 2, haa kumaiza darasa la saba ni issue!!! Hivyo ndivyo tulivyokuwa tunafaidi utotoni...
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijui kasimu kangu kimeo nikishachangia thread sioni tena mwendelezo ila juu hapo inanionyesha kuna post ila nikiingia ndani sizioni
     
  8. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania hatuna utamaduni wa kuendeleza vipaji.....na hili linatoka majumbani kwetu mpaka selikarini, mzazi mwenye mtoto mbunifu namna hii mwulize anampango gani wa kumfanya mtoto wake huyu awe engineer? jubu halipo.... mimi nilikuwa mcheza mpira nilipo kuwa mdogo nanilikuwa nacheza vizuri sana lakini babayangu alinikatalia kabisa na nilipo umia sikutibiwa haraka ili nipate mateso nisirudi tena kiwanjani kwa hofu ya kuto tibiwa nikiumia.Matokeo yake leo nashughulika na mambo tofauti kabisa na kipaji changu,wangapi wamepoteza vipaji kwa njia hii? na pengine sahizi timu yetu ya taifa ingekuwa imeshikilia kombe ladunia chini ya kereng'ende
     
  9. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah, hii kama maeneo ya Handeni vileeeeeeee, wenyewe wanaita NGONGONGO ​
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ubunifu wa hali ya juu na wanaonekana wana-enjoy kucheza pamoja.
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Engineering at work.
    Japo ni gari la miti Design yake imeinclude principles zote za engineering hasa katika kuresolve forces nyingi zitokanazo na shock, stress ,turning pulling and pushing. HII NAWAPA 100%
    Angalia usukani una vibao viwili mfano wa V ili kuupa strength. ANOTHER 99%
    Kuna Polygon shapes nyingi kuipa car body's strength. 100%
    Plae nyuma kwenyeEXSELI naona nguvu imeongezwa kwa kustack mbao kwa umbo la inveted pyramid.HII PIA 100%
    Hiyo ndo engineering.
     
  12. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unajuwa hao watoto wanajalibu kuona ni jinsi gani wanaweza kucheza na wenzao, mchangiaji uliyesema vipaji haviendelezwi nakupa tano, hapo wachezapo ni zaidi ya hizo video game, kwanza ni wabunifu. ila sema watz hatuna utamaduni wa kuendeleza vipaji vya watoto wetu na pia mazingila ya watoto kucheza yamegeuzwa maeneo ya vigogo kufanyia biashara zao na shughuli zingine ambazo si faida kwa jamii.
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Well said mkuu, lile somo la sanaa mashuleni lirudishwe ili vijana wetu wajifunze na kushindanishwa katika nyanja kama hizi na kuwa support katika kufikia malengo yao na kuijenga nchi
     
  14. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Watoto wametengeza bajaji, safi sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
    nawapa 100% kwa kuanza ku- practice engineering wakiwa bado wadogo...
     
  15. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Innovation @ WORK - Siyo kukaririshwa Darasani na kujiita Eng.Obuntu kumbe hata kushika screw driver huwezi!
     
  16. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    iko sawa, hawa watoto wa kikwete au wa Mkapa.
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watoto wa JK
     
  18. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inafurahisha sana laiti tungekuwa tunagundua hivi vipaji vya watoto mapema hivi na kuvitumia Tanzania ingekuwa mbali..Hawa wanatakiwa wakasomee masomo ya Engineer Science...Wataalamu wa Kesho hao ...hofu ni kwamba wanaweza ishia njiani!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. M

    MWENDO UGIMBI Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hiyo kweli imetulia inanikumbusha mbali sana siye tulikuwa tunaita bagado
     
  20. M

    MWENDO UGIMBI Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    i mean bagadu
     
Loading...