Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa maelezo kuhusu picha hizi!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Oct 13, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,731
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    JK : Tumeongeza shule za Msingi kutoka 1000 mwaka 2005 hadi5000 mwaka 2010.
    OBAMA: Wacha bana!
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Picha ya 1: BO: hivi kwanini tatizo la mimba limezidi sana mashuleni tatizo ni nini hasa??
    JK: Eeeh..aam...mmmh! nadhani ni viherehere vyao...

    Picha ya 2.:BO: Anawaza hivi huyu jamaa anajua nini anacho kiongea au.... halafu anampachika swali jingine! kwanini nchi yako inaongozwa
    kwa umaskini wakani nma rasilimali zote?
    JK: na tabasamu kubwa anajibu!e.. wel... u know hata mimi binafsi sielewi nimekaa nikawazaaa weee but u
    know aamm... mmh sijui kwanini imekuwa inaongoza kwa umaskini sijui kwa kweli teh teh
     
  4. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Obama anamcheki kwaumakini siunamjua kj kwa chunvi hapo kosa moja magoli lishemi kamegwa

     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    JK:Nimesahu mswaki wangu nyumbani
    BO:Ndio maana nasikia harufu ya mdomo kunuka
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha hahahaha
    mie sikometi kabisaaa maana mmemaliza maneno yangu
     
  7. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawezi kuongea bila kuandaliwa cha kuongea,lazima apewe makablasha awe anasoma.
    Akiachiwa azungumze yaliyopo kichwani mwake ooh..atapigwa ban ya kuingia State.
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    "My sons are all adults and they've made decisions about their careers and they've chosen not to serve in the military and active duty and I respect their decision in that regard. One of the ways my sons are showing support for our nation is helping me get elected because they think I'd be a great president."
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    JK: Eeeh! kule Tanzania tunahakikisha tunapambana na mafisadi na wala rushwa kwa nguvu zetu zote..Kwa kweli mambo si mabaya sana.....

    Obama: Mh! Hivi haka kajamaa mbona kaongo hivi....Hivi hana habari najua mambo yote, mafisadi wanaendelea kudunda tena mwingine anafanya kampeni ili aendelee kuwa kule mjengoni kwao??? Kananiboa sana....sijui kwa nini nimekaita hapa!!!
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa nini JK anaongea kwa kusoma, hajiamini mpaka anaenda na desa
     
  11. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BO: vipi unawake wangapi sheikh wangu???
    JK: Ofcourse, rijali lazima kila mkoa uache photo copy dogo!!
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Kwi kwi kwi.
    Umesahau takwimu anazotusomea jukwaani? Zote ziko pale, shule, vyumba vya madarasa, idadi ya vyandarua alivyogawa, zahanati tulizojenga n.k., the list is endless.
     
  13. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli aise
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha wazimu mtupu walah/
    JF inachekesha sana sometimes
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hapo nadhani Obama alikuwa anamshangaa JK akidesa speech ya kuomba mkopo :):dance:
     
  16. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Obama: Hivi kwa nini Tanzania ni maskini hadi leo pamoja na utajiriwa rasilimali zote?
    JK: Ndo nashangaa!!! me mwenyeww sijui.
    Obama (Kicheko kinataka kutka ila anjitahidi kuzuia)
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua mimi nimekuwa raisi wa kwanza afrika kuja kukuona,Nakupa zawadi ya Uranium ya Namtumbo kama shukraniyangu
     
  18. B

    BWATOBUNU Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizo pumba zenu mtu mzima anajiamini huyo na ndo maana obama akamwita ili waongee mustakbali wa nchi yetu na watu wake wasiokuwa na uwelewa wa kuchambua mambo
     
  19. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani utafikiri Mwanafunzi na Profesa wake. Yaani hapo zimebaki siku mbili a-defend thesis yake halafu profesa anamwambia mbona hukufanya chochote? mwanafunzi sasa yupo na desa lake kujaribu kum-convince prof. kuwa amefanya research. ooh, poor Jakaya, naona Obama alikuwa anaombea dk ziende fasta manake hiyo speech ya mkulu ilikuwa ina-pollute tu kichwa chake.
     
Loading...