Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa comment zako

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Easymutant, Jan 27, 2012.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tanzania_ICT_Test.jpg
    ICT Exam
     
  2. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ungetuwekea maswali yote tungekuwa na wigo mzuri wa kuchangia. Hilo ni swali moja hayo mengine yako wapi? Hiyo aina ya maswali inakubalika inapochanganwa na nyingine. Weka maswali yote hapa mkuu
     
Loading...