Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Toa Baby Madaha kwenye ujaji wa Maisha Plus

Discussion in 'Entertainment' started by Mambo Jambo, Oct 13, 2009.

  1. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii kitu tulikuwa tunaijadili jana lakini kutokana na sababu za kiufundi ilipotea, tuendeleeni wakuu...

    Masoud na uongozi wa maisha plus, tafadharini mtoeni Baby Madaha kwenye kiti cha ujaji, she doest fit the bil, laa sivyo mtapokeza washabiki wenu wengi, huyu mwana dada hajatulia na maswali yake mara nyingi huwa hayana maana na wala hayampi changamoto yoyote kijana wa kitanzania kitu kingine huwa anapenda sana kuingilia pindi majaji wengine wanapokuwa wanauliza maswali na vimaswali vyake vya ovyo ovyo, plase get her out of the show, au mtafutieni kazi nyingine.

    MJ
     
  2. K

    Komavu Member

    #2
    Oct 13, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuu kumbe umeona huu uchafu eeh, i real hate this woman na viswali vyake kichaa.

    Maswali anayouliza huwa nashangaa kwanini hadi leo hao kina kipanya eti
    bado wapo nae kwenye panel ni upuuzi mtupu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nawasifu vijana wa Dar ambao walionyeshwa this week walipokuwa wanahojiwa, most of them wana ufahamu mkubwa kumzidi! Kuna kijana anasoma nadhani certificate ya sheria, alimjibu kwa ufasha sana kiasi vitu vingi vilimchanganya yule dada, akaishia kuadhirika! Shame on her!
     
  4. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa huyu ndiye judge, unategemea vijana wetu wanapata changamoto gani, she's ovyo ovyo
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Was expecting this, na bado...mimi siangalii hii Tv show tena.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani anabore huyu dada hadi basi
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hakuna changa moto yoyote
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    dada hafai hata kidogo, huwa anachangia sana nikose kufuatilia kile kipindi, sijui kwa nini Masoud bado yupo nae
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    huyu shori anapenda kutongozwa sana......anawaambia jamaa weamshawishi kwa aamke....sh!t!
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mwacheni jamani, analipiza kisasi cha BSS
     
Loading...