Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To you Power Breakfast: Fumbo mfumbie mjinga, na ufumbapo usiwe mjinga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, May 24, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wadau,

    Jana na leo Power zbreakfast wamerusha segement yao ya kuongelea vitu kimafumbo just before taarifa ya habari ya saa moja asubuhi, naweza nisinukuu yote lakini i got the concept na nina imani ndani ya JF kuna wataalam wanoweza kuleta zile clips za ndugu yango Hando aliongea kwa msisitizo (kama kawaida yake) kuhusu watu/mtu fulani kutumia udhaifu fulani ili kupata advantage fulani

    Sina haja ya kwenda mbali kwani wao wanasema ni fumbo, mimi naweza sema machache sana kuhusu fumbo wanalodhani wao ni fumbo.

    Power breakfast ni moja ya vipindi ambayo bado viko fair sana na maturity yake iko wazi, thanks to waandaaji wa kipindi (watangazaji ni script readers tu!)

    • Kabla ya kufumba ni vyema mkawa na inside environment ya fumbo lenu otherwise mnakuwa wajinga kuliko fumbo lenyewe
    • Suala mlizungumzialo ninyi mmebeba kasehemu kwenye siasa tu, na mnajaribu kuhalalisha upembuzi wa kibiashara na kisheria!!! Ukweli ni kwamba kinachoendelea pale ni suala la kijamii zaidi!!
    • Mkae mkitambua kwamba, inapobidi au jamii inapokwazika basi binadamu hurejea ile hali aliyoumbwa nayo na Muumba, ambayo ni unyama, na unyama hauna sheria, taratibu, makubaliano, mikataba wala staha.... na hali ikifika hapo, cha maana ni kuanza kuondoa unyama huo
    • Unyama huo kamwe hauondolewi tena na sheria, tawala wala taratibu ambazo huko nyuma zilifikisha binadamu hao kuwa wanyama.... KOSA KUBWA
    • Unyama wa binadamu waliogeuzwa wanyama na tawala walizoziamini huondolewa na unyama mbadala, ambao ndio ninyi mnaulaani simply because mnapokea mishahara na kurushwa hewani... na mnapokea taarifa kutoka kwa watawala hao hao waliopelekea watu kuwa wanyama
    • Ningependa sana, muwe makini na msikurupuke kupayuka kwenye jambo ambalo tayari limeshavuka mipaka yote ya utu
    • Ni bora kukaa kimya... msubiri wa ndani waseme, hao mnaowazungumzia kama victims, si wajinga, wana elimu, wana pesa na ni wana maendeleo kuliko majority ya communities hapa Tanzania na upeo wao wa uraia ni next to none!!!

    KWAKO HANDO: SI KILA KAZI UKIPEWA BASI UIFANYE, MENGINE CHANGANYA NA YA KWAKO!!! FUMBO MFUMBIE MJINGA, LAKINI USIWE MJINGA KULIKO FUMBO KWANI KAMWE HUTAEREVUKA!!

    Suala hili aliliongelea Mkeshaji kwenye topic tofauti pia:

     
  2. k

    kISAIRO JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,798
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Unategemea Gerald hataongea nini yulee?Hana professional yoyote zaidi y porojo!
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jaman mie nataka nijue elim za hawa watangazaji hasa wa clouds fm mana wanakelele nyingi usikute hata credit ziliwashinda.
     
  4. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Clouds wanao mtihani mugumu maana ni lazima watimize matakwa ya boss wao na pia kuendelea na maudhui yao ya tangu mwanzo ambayo yalikuwa ni kuikosoa serikali.

    Baada ya kulambishwa kipindi cha uchaguzi wameshapoteza mwelekeo.

    Mwenye kujua professional zao atumwagie kwenye thread mpya tuanze kuwachanachana. Hawawezi kutumiwa na magamba kupinga harakati za kuikomboa nchi yet eti kwa vile wao wameshalambishwa.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,668
    Trophy Points: 280
    Hili tatizo halipo clouds fm peke yake, hatakule East African redio eti Zembwela nae siku hizi ni mtangazaji! hii nchi ina mizaha sana.
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kwako Joseph Kusaga ...acha kuokota okota wafanyakazi mitaani ... tumia strategic employment plan .... ujasiriamali utakushinda
     
  7. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cja kusoma kaka
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kazi ipo
     
  9. m

    m.o.d.y Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka embu funguka vizuri,i got to know that issue very well.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Hapa umeamua kuongea hisia live.

    Inasikitisha, lakini zaidi inatisha kuona mtu anacomment kwenye jambo ambalo hajajipa muda wa kutosha kulidigest. Mbaya zaidi, mtu anacomment wakati ishu ndio kwanza iko katika bleeding stage, wakati anajua lolote laweza kuzaliwa na maongezi yake!

    Ni kweli tunahitaji kulipwa mishahara, na kuchaguliwa wafanyakazi bora na TALGWU, lakini kuna extremes ambazo ni lazima tukubali kuwa zinahitaji wasemaji maalum!

    A silent FOOL is regarded Wise, till when he talks!
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ameanza mipasho ya Kibonde?
     
  12. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Duh! Wassira amewadhalilisha sana vijana wa Tarime! Au unamaanisha sh 200elfu? Kweli sh 200 tu inaweza kumshawishi kijana akaacha kazi zake na kuishia kwenye maandamano?

    Mi sitaki kuamini kabisa. Naamini watu wanavutiwa na CDM maana wanazungumzia matatizo yanayowagusa na sio sh 200 anazosema wassira
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwa ambao hamjanielwa, kuna segment inaitwa jicho la ng'ombe (thanks Mwita)

    Hii segment huchukua topic na kuichana and to be honest it is a very good segment, tatizo naona kuna haja ya hawa vijana kuboresha wanavyoanalyse mambo kuliko kuweka vitu juu juu na kuishia kupoteza maana

    najaribu kutafuta ile clip ya leo asubuhi niiweke msikilize halafu mtaniambia
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sielewi chochote hapo! Kwani wamefanyaje??
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii Radio Ya ccm muda wao unahesabika
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    'jicho la ng'ombe' rather
     
  17. m

    m.o.d.y Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jitahidi ndugu isichukue muda mwingi siunajua umeme wenyewe longolongo.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo itakuwa Pembe la ng'ombe.

    MTM fumbo mfumbie mjinga mwelevu ataling'amua.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Niliwasikia vizuri lakini niliona lile bomu nikwa mwanasiasa fulani simtaji walikuwa wakimpiga fumbo kuwa kuhamakwake vyama na kuwapakazia watu haya nayale kwa manufaa yake yeye ndicho walikuwa wanaongea hayo nikutokana na mtazamo wangu mwenyewe labda siyo!!
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    sure Mheshimiwa! Thats absolutely true
     
Loading...