Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To KUB Mh. Mbowe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanzania haswa, Feb 2, 2012.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh. Mbowe nategemea ktk swali kwa waziri mkuu leo 2 feb swali na nani kawadanganya watanzania kati ya yeye PM na Rais? na nini hasa tuelewe watanzania? na pia kuhusu hili suala la madr kuondoka nchini je serikali inawambia nini watanzania?
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hivi kuna siku pinda kashindwa kujibu swali? hahahahaha, ngoja liulizwe kisha utasikia.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pinda ni Mr Tutalishughulikia!
     
  4. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utasikia "Serikali iko kwenye mchakato"
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    serikali ikishirikiana .... imedhamiria
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    serikali ...inashirikiana na.....kufanya mchakato.....ili kushughulikia.......hata hivyo......mapendekezo haya nitayafikisha kwa rais akirudi.....
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Eeh unadhani atajibu nini wakati ye mwenyewe hana mda kujua nchi yake inendaje hana lolote alijualo.
     
  8. samito

    samito JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haa hapa patamu sana, watu mshajua atajibuje kabla hajaulizwa, dah pm sanaa zake ziko ukingoni 4yrz ni parefu sana!
     
  9. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    akiona gumu sana ataanza kulia kisha ndio imetoka sijui chozi lake ndio jibu la swali aliloulizwa? USANII MTUPU
     
  10. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    halafu ataanza kulia wiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii maswali mengine yanatia uchungu hasa unapoulizwa posho za wabunge ambazo ni maalum kwa ajili ya kuzigawa kwa wapiga kula wetu ambao ni omba omba kama ilivyo utamaduni wetu wa taifa letu tuliojiwekea kuombaomba,hata pasipotakiwa kwa mfano vyandarua, ni utamaduni tu na hatuwezi kuuacha kwa dhati na dhamira tuliojiwekea watanzania. na makofi yatafuata kumpongeza PM.
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    waziri mkuu muongo kuliko wote....
     
  12. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda tena,utasikia Mh.mbowe haya mambo yanazungumzika kabisa!
     
  13. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tumeunda kamati yakufuatilia hili jambo...
    Muda si mrefu serikal itakuja na jibu, naomba mh mbowe tupe muda kidogo.
     
  14. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ataanza kulia kwanza then utasikia mimi mwenyewe linanikera...... tunalifanyia kazi.... tunajipanga...... tupo kwenye mchakato
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utaskia Mh mbowe tunaomba uwe na moyo wa subra serikali inalishughulikia suala hili
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Leo Mbowe alitakiwa awe wa kwanza kuuliza maswali kwa waziri mkuu, na hasa suala la POSHO na MGOMO WA MADAKTARI ila SPIKA kasema Mbowe hayupo , najiuliza amekwenda wapi kama sio hujuma hiii,
     
  17. sisi kwa sisi

    sisi kwa sisi Senior Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali ya papo kwa papo bungeni yaanza.
    i)Kuhusu umaskini Tanzania
     
  18. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toka Mkutano wa 5 uliopita nimeona PM amekuwa busy na kidole chake kimoja ama pale anajibu swali au anapokuwa anatafakiri sasa nilishindwa kujua hicho kidole kina nini mpaka baada kuja kuambiwa na kuhakikisha kuwa ameanza naye kuvaa pete.

    Japo sina uhakika na madhumuni ya uvaaji wa pete hiyo manake sikuwahi mwona Pinda akivaa pete nilitegemea mpaka kufikia Mkutano huu wa 6 basi atakuwa ameshazoea pete yake hiyo ili asiwe anaishikashika tena ila cha kushangaza mpaka muda huu naona bado tu mambo ni yake yale. Mi nadhani kwa mtu wa kada yake kama kashindwa kuizoea basi ashauriwe aachane naye kabisa.
     
  19. W

    WildCard JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mama Spika anamsaidia kujibu karibu kila swali analoulizwa WM. Na maswali yenyewe leo hovyo kabisa.
     
  20. m

    msukwaa Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hyo pete ndo inayompa majibu apo mbele
     
Loading...