Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To Jamii Forum Members and staffs

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Dec 31, 2010.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ni matumaini yangu wote hapa tuko salama tokea kuanza kwa mwaka huu wa 2010 ambao unafikia ukingoni hapo itakapofika saa 6:00am! Nashukuru sana kwa wale wote waliochangia mada zangu kama zilikua ni mgando potelea magomeni lakini pia sintaacha kuwashukuru wote kwa michango yao katika jahazi hili kwakweli kuna mengi nimejifunza ambayo nilikua siyajui kwa sasa nimeshayajua na yamenitoa mchanga wa machoni na kunifundisha na mengine ninaendelea kuyafanyia kazi, sintawacha kuwashukuru wahusika wakuu wa Jamii Forum kwa uongozi wao kwakweli wamezingatia yale ya muhumi kwenye kila thread ambayo wao wameyakubali na kuyaruhusu kuwepo na kwa yale ambayo waliona hayana umuhimu waliyawekea kufuli za SOLEX kwa manufaa ya jamii nzima kwaweli ni watu wenye kuzingatia heshima ya janvi hili, pia nawapa pole wale ambao walipewa Bunning kwa manufaa ya wana great thinkers hii imeonyesha pia kua nidhamu inzingatiwa ndani ya house hii. Asante sana wanaGREAT THINKERS wote nawatakia heri ya mafanikio katika mwaka unaofuata uwe na mafanikio kwa wana JF wote na tunasubiri kwa hamu na shauku kubwa ya kupata mada HOT HOT! Happy New 2011:peace:and :A S 41:
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nakutakia mafanikio mema mwaka mpya 2011
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapy nyu year katiba mupya ndo hot
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Chenge, ra, el ,mhand(mp musoma) washitakiwe 2011
     
Loading...