Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To hell with Cameron - Mugabe asema kinagaubaga!

Discussion in 'International Forum' started by Askari Kanzu, Nov 24, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mugabe afunguka!
    Mugabe calls British PM 'satanic' for backing gay rights

    _mugabe.jpg
    AFP
    Thursday, Nov 24, 2011

    HARARE - Zimbabwe's President Robert Mugabe has called British Prime Minister David Cameron "satanic" for considering withholding aid from countries that do not respect gay rights, state media said Thursday.

    "It becomes worse and satanic when you get a prime minister like Cameron saying countries that want British aid should accept homosexuality," Mugabe said in a speech Wednesday in the mining town of Shurugwi, 300 kilometres (185 miles) south of Harare.

    "To come with that diabolic suggestion to our people is a stupid offer," he said, according to the state-run Herald newspaper.

    At the end of the Commonwealth summit in October, Cameron said that countries receiving British aid should respect human rights, including gay rights.

    The issue has re-emerged as Zimbabwe drafts a new constitution, with debate on whether to follow neighbouring South Africa's model and include gay rights in the charter.

    Mugabe has for decades ranted against homosexuality, and in his latest speech again threatened to punish gay Zimbabweans.

    "Do not get tempted into that (homosexuality). You are young people. If you go that direction, we will punish you severely," Mugabe said

    "It is condemned by nature. It is condemned by insects and that is why I have said they are worse than pigs and dogs," he said, according to The Herald.

    Prime Minister Morgan Tsvangirai, who formed a unity government with Mugabe in 2009, has said that he supports gay rights but that gays should "do their things in private".

    Asiaone.com
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,215
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Amebaki huyu tu anaweza kuwambia hawa mashetani kwamba hayafai..LONG LIVE MUGABE..wewe ni simba
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mzee huyu ana lugha kali! Anajua kuwatukana kweli viongozi wa nchi za magharibi. Ila kasema ukweli mtupu: kwamba ni wachafu kuliko mbwa na nguruwe kwa tabia zao.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapoo!
    Ndipo anapo nikumbusha sana mpiganaji murmur
     
  5. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,590
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Usife upesi mzee Jongwe.......... Umebakia peke yako ambaye unakemea uchafu bila kuuma maneno....... na tungekuwa na viongozi kama 25 kwenye bara letu la Afrika kama Jongwe..... tungekuwa mbali sana.........
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata mimi mwanzo nilidhani Cameron anatumiwa na shetani lakini baadae nikabani Cameron ni shetani mwenyewe
     
  7. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Viongozi wote wa Afrika wangekuwa wanatumia lugha namna hii kwa viongozi wa Ulaya waafrika tungeheshimika!
     
  8. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jongweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wewe unataka wanyimwe ma tailored suit wenzio..................???:A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed::A S embarassed:
     
  10. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,590
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa........ Afrika ya miaka ya sitini na sabini iliheshimika kuliko hii ya sasa....... maana ilikuwa na viongozi wa ukweli...... na ingetokea kuwa viongozi tulionao sasa ........ wangekuwa na jukumu la kupigania uhuru kama ilivyokuwa kwa akina akina Samora, Kaunda, Mugabe, Nyerere, Kwame, Seko Toure, na wengine wengi...... basi uhuru wa kisiasa ungekuwa ndoto..... wasingeweza kugombea uhuru.....
     
  11. evelyne

    evelyne Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mugabe is a really man .....he stands on whta he believes
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mzee huyu hana nidhamu ya kuangalia watu machoni kabisa.
     
  13. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Nani kama mugabe tanzania?.....aliepo sasa... he he heeee!

    ila rekebisha kauli yako hii hapo chini, labda kama unaongelea cret ya soda. bia ni 25 na nyingine ni 20 kwenye cret!
    24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!
     
  14. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rais wa Zimbabwe, Robert Mugabe, amemwita Waziri Mkuu wa Uingereza, David Cameron, "Shetani", kwa kutishia kuzinyima misaada, nchi ambazo hazitambui haki za mashoga; vilisema vyombo vya habari vya serikali, Alhamisi, tarehe 24 mwezi huu.

    "Ni mbaya zaidi na ushetani, unapokuwa na Waziri Mkuu kama Cameron, anayesema nchi inayotaka misaada ya Uingereza, lazima ikubali ushoga," alisema Mugabe, katika hotuba yake, aliyoitoa Jumatano, tarehe 23 mwezi huu; iliyonukuliwa na gazeti la serikali, la Herald.

    "Mtu anapoleta wazo la kishetani la namna hiyo, kwa watu wetu, hiyo ni ofa ya kipumbavu," alisema. Mugabe alikuwa anazungumza katika mji wa machimbo ya madini, wa Shurugwi, kilomita 300, kusini mwa Harare.

    Mugabe amelaani hatua yoyote ya kutaka ziwepo haki za mashoga katika Katiba, na kusema kwamba, huo ni wendawazimu.

    "Ninyi vijana, kamwe msishawishike kuwa mashoga na wasagaji. Mkifanya hivyo, tutawaadhibu vikali. Ni matendo yaliyolaaniwa, yaliyo kinyume na asili. Yamelaaniwa hata na wadudu, ndiyo maana nimesema, mashoga na wasagaji; wanazidiwa busara na nguruwe na mbwa," alisema.

    CHANZO : AFP
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    huyo mzee naye nishachoka hata kumsikia.
     
  16. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kati ya wahafidhina wa mrengo wa Cameroon
     
  17. g

    gumegume JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mugabe ni mwanaume wa shoka! Pamoja na udhaifu wake katika maeneo mengine, hata hivyo, ujasiri wake alio nao katika kukabiliana na "madudu" ya Wazungu, haufananishwi! Ni Viongozi wachache sana wa Afrika, wenye "guts" za kumwambia Cameron hivyo, ndiyo maana Wazungu wanatuendesha kama gari bovu! Katika hili, Mugabe, I give you a pat on your back!

    Hii ni changamoto kubwa kwa Rais Kikwete, ambaye mpaka sasa ameshindwa kutoa "comment", kwa kisingizio kwamba Membe na Lukuvi wamekwishasema. Huo ni woga! I wish Nyerere was around!
     
  18. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    Lakini anacho kisema si kimetulia?!au wewe hupendi kusikia ukweli?
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mugabe KIDUME!
     
  20. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi hujachoka na Kikwete ambaye hajakemea Ushoga????
    Nini hatima ya kukaa kimya??
     
Loading...