Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To be honest, I love Gadaffi...

Discussion in 'International Forum' started by pisces, Aug 24, 2011.

  1. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Its an unfair end to the good man... Atleast ndio kiongozi aliyethubutu kuwaambia ukweli waarabu wenzie kuwa ni waoga na wanafiki..
    Pia alitamani afrika iwe kitu kimoja na kuwa na sauti...
    But the world does no longer need honest and free monded people...
    Gadafi pole sana.
     
  2. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    True brother hubiri wackie hao wanafiki
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Gadaffi huyu huyu alimsaidia Idd Amin kwenye vita vya kagera dhidi ya Tanzania, leo wewe Mtanzania unamsifia wakati aliua ndugu zetu kule Kagera! duh haya ndo hivyo malipo hapa hapa duniani! endelea kumpenda wakati aking'olewa
     
  4. BILLYZ

    BILLYZ Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vita vya idi amin ni kizungumkuti wa kulaumiwa ni baba yetu aliyetupeleka kupigana vita kwa maslahi binafsi fuatilia ndugu ujue ukweli.........sie ndo tulilianzisha lile dude ndugu yangu
    pole wewe
    I SUPPORT GADAFI sawa hawezi kukosa mapungufu yake BUT UKWELI NI KWAMBA ALITTHUBUTU KUWA MADHUBUTI NA IMARA NA MWIBA KWA MATAIFA MAKUBWA.. na hii ni mbinu imepangwa ya kumuangushia mbali. INASIKITISHA



     
  5. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,723
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    220pxnassergaddafi1969_1.jpg Gadaffi 1969"


    king-idris-wiki_1.jpg
    King Idris


    He didnt walk to is dream since the revolution 1972 day,what goes around comes around.


    Gaddafi has been in power since 1969, when he and a small cabal of military officers staged a coup d'état against King Idris, first and only king of Libya, who reigned from 1951 to 1969.

    Idris was Emir of the Territory of Cyrenaica since 1916 and helped the Allies fight the Axis in Northern Africa in World War 2. With the defeat of Nazi General Erwin Rommel and his armies, The Emir was able to form an official government for the area. With Benghazi as his capitol Emir Idris was able to unify Libya under a single government.

    He negotiated his position with the UK and the United Nations and was proclaimed King of Libya on December 24, 1951.On September 1, 1969, Gaddafi staged his bloodless coup while the King was in Turkey for medical attention. In 1972 Gaddafi relinquished the title of Prime Minister and was given the title "Guide of the First September Great Revolution of the Socialist People's Libyan Arab Jamahiriya."

    Plural: coups d'état -also known as a coup, putsch, and overthrow-is the sudden, extrajudicial deposition of a government usually by a small group of the existing state establishment-typically the military to replace the deposed government with another body; either civil or military. A coup d'état succeeds if the usurpers [A usurper is someone who takes another person's title or position when they have no right to.][FONT=&amp] establish their dominance when the incumbent government fails to prevent or successfully resist their consolidation of power. If the coup neither fully fails nor achieves overall success, the attempted coup d'etat is likely to lead to a civil war.[/FONT]
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alivoingia ndivyo alivyotoka,by force
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    What goes around comes around!
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wewe unamsupport Mmarekani na washirika wake kwa kuwaua wa Iraq, Afghan, Vietnam, Somalia and the list goes no? you must be kidding bro
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    cha msingi ni kuwa je kuondoka kwa gaddafi kutaongeza au kupunguza uhaba wa mafuta duniani? imefika wakati tuache kusema juu ya bara lote la afrika na tuanze kufikiri juu ya tanzania, ata kama tunaweza nasi tungeshiriki kumtoa ili tupate mgao wetu toka marekani tuendeleze nchi yetu tuachane na siasa za jumla za bara lote


    huwezi kuendelea bila kunyonya wenzako.........tazama china na marekani
     
  10. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,337
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Gadaffi namkubali sana.Ni kiongozi anayeweza kujenga uchumi unaojitegemea.
    Gadaffi hakusubiri Mungu alete mvua ndio apate chakula na umeme kama viongozi wengine.
    Gadaffi hakutegemea kuombaomba ili aendeshe nchi yake.
    Walibya wangenipa Gadaffi aongoze nchi yangu ningewapa kiongozi wangu na twiga 300.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    I love this men
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,815
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    To be honest simpendi Gaddaf hanguko lake ni furaha na burdani tosha.Gaddaf ni kiongozi wa Libya mwenye sifa zote za udikteta siwezi kuuzunika dikteta akiondolewa madarakani amekaa muda mrefu sana ameshindwa kutambua yeye ni mwanadamu kama wanadamu wengine alistahili kujua na kuchukua hatua ya kumpisha mtu mwingine.

    Gaddaf alikuwa na ndoto ya kuunda umoja wa Afrika [United state of Africa] lakini alikosa sifa kuu ya kuunda na kuongoza umoja huo.Kwanza alitaka kuongoza umoja huo lakini hapo hapo alikuwa akidharau haki na utu wa waafrika weusi misimamo yake mara nyingi ilitukuza uarabu.Mfano mzuri ni suala la Sudan alikuwa akiwaunga mkono waarabu wenzake wa North Sudan dhidi ya waafrika wa Sourth Sudan.Gaddaf angewezaje kuongoza Afrika wakati anadharau haki na utu wa Waafrika.
     
  13. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Wakati wabongo mnamlilia Gadaffi watu wake aliowatawala kwa miaka 42 wanashangilia kuondoka kwake.
    Mseveni aliwambia wapinzani wake kuwa kwotapin inaingizwa kwenye baisikeri na nyundo na utolewa na nyundo.
     
  14. JBravo_Bmlo

    JBravo_Bmlo Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante Kaka, Umenishika kwelikweli.... Big Up!! Mungu awe mlinzi wake hasa kivita na hata akishindwa au akishinda, namuombea ushindi natamani sana Mungu angeeshuka LIBYA, Mungu anafanya mzaha sana Mtu km Gaddafi Mungu alipaswa ampe ulinzi na kuuonesha Ulimwengu kwamba anaweza live, nadhani Gaddafi kafanya mabo mengi kimungu ambayo anastahili zawadi kuwashinda adui na sio kumuadhiri km anavyoadhirika sasa, Mola Amfanyie wepesi Insha-Allah.
     
  15. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama ishu ya Demokrasia mbona Libya walikuwa na mfumo wao tofauti kabisa na wanaotaka watu wafuate?to me tungefuata mfumo wa libya kama inawezekana.

    Hebu fikiria nchi ya jangwa lakini kaifanya kuwa ardhi ya kulima chakula chao, kuwapa wanachi wake makazi bora ya kuishi yenye viyoyozi katika nchi ya jangwa na joto kali kaleta neema kubwa nchini kwake na kuweza hatya kusaidia ndg zake wengine wa waafrika Tanzania tukiwa wanufaikaji wa
    misaada toka kwake

     
  16. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Me Hate Him ........
    Aliua ndugu zangu kwenye vita vya Kagera, SIMPENDI, acha aondolewe
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Hauko peke yako ndugu, inanisikitisha sana na style ya uondokaji wa Gadaf japo ni kweli alitakiwa aache demokrasia itendeke nchini kwake akitambua fika kwamba yeye siyo Mungu.
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kama unampenda kanywe naye chai!!!

    Yaani kweli unataka tukuamini kuwa wewe unampenda Gadaffi kuliko Walibya weneyewe??
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Itake radhi tume ya Taifa ya uchaguzi kwa kumdharau Rais wao kama tume siyo Watanzinia
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unafki mbaya sana..!si alikuwa anatoa misaada misikitini mbona allah hamsaidii muda huu anamwacha anakula kichapo ,nimeamini mungu wa Gadafi aka allah ni mdhaifu sana !inamaana kazi ya kujenga mosque that gadafi did ,mungu wake aka allah kaona ni ujinga tu na hakumpa thawabu'!poor gadafi !i hate gadafi ,killed my grandpa at kagera war with that fool Idi amini!
     
Loading...