Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

to all my single boyz in here..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cheusimangala, Jan 25, 2011.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nataka kuitwa wifi hadi nichoke mwaka huu!
    nataka kula pilau la harusi,
    nataka kupiga vigelegele hadi koo likauke ndio maana mabinamu zangu especialy those single ones nawaletea vifaa ambavyo najua lazima mtangaze ndoa,mmeshakua watu wazima sasa, hebu oeni, 'uhuni' hauwapendezi tena.
    Haya mchumba huyo hapo chini,kajieleza vizuri tu ,msipotangaza ndoa ntajua mna matatizo na itabidi mniambie mna matatizo gani.​


    NATAFUTA MCHUMBA!!!!!



    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]

    NATAFUTA MCHUMBA ILA AWE TIYARI KUKUBALIANA NA MASHARTI YANGU
    (1) Akubaliane na urembo wangu asinipangie,

    (2)Awe na miaka kuanzia 50,

    (3)Awe muimbaji,

    (4)Asiwe na mke mwingine,

    (5)Awe na chapaa za kutosha,

    (6)Awe na nyumba ya maana,

    (7)Asiwe na mkopo benk,

    (8)Awe na gari zaidi ya mbili,

    (9)Nikiwa nae asiangalie dadaz za pembeni,

    (10)Asiwe na simu za tochi,

    (11)Asiwe mnywa tapu tapuzzzz!!

    (12)Awe hendi sam boy Na mwisho

    (13) AKUBALI KUPIMA KIPIMO KIKUBWA.




    Ni mimi wenu mrembo kuliko wote TZ Napatikana Nyakato sokoni (MWANZA)





    With thanks to Florah Talent Promotion
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimeshajichokea na maisha ya ukimburu,lakini hapo utanisamehe CM.Maana hata unipe pesa zote za deni la DOWANS kwa sharti la kumuoa huyu bado nitakataa!!!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Haya tenda hiyoooo.
    Tupo kwenye kampeni. Single boys wote tunataka hadi kufikia mwakani wote muwe mshaoa.
     
  4. KiJo

    KiJo Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duuuh!!! Chura anapenda maji lakini sio ya motoo ...... .:behindsofa:
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    kwa nini unakataa?....kwani hafai......Ila Cheusi huyu shost na huo wanja ndio dizaini gani tena hiyo....
    hujambo lakini mpenzi
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! wakuu nikifa basi sababu ni hayo maandishi ya red. naomba michango ya mazishi mumkabizi lawyer wangu uporoto1. RIP klorokwini
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmmh,style ya wanja na kinukta juu.sijui niite MTACHOKA WENYEWE
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Usife haraka mkuu,maana hata mi sijaelewa bado aliyeitwa mpenzi ni mimi au Cheusi....
     
  9. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado sijajua vizuri wadada mnachukuliaje suala la kujiremba kwa wanja wa namna hii, lipstiki nyeupe kama unga na kuoga dawa hadi mashavu yanakuwa mekundu. Hivi, mnadhani wanaume wanavutiwa na vitu vya namna hiyo? Mi sielewi. Siku hizi wakiwepo wanawake kumi kuna wawili wameharibika ngozi kwa kutafuta weupe wa akina Preta, hivi inakuwaje jamani????!!!
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mmh kama una matatizo yoyote be open,nieleze tutafute suluhu,mimi ni dada yako nieleze tu coz sioni sababu yakumkataa huyu dada hasa nilidhani utanishukuru kwa kukuintroduzisha lkn bado unatafuta sababu za kukwepa ndoa.
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kama sio mzaramu mi nazirai
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hawa kaka zetu hawatabiriki na sio rahisi kujua nini hasa kinawavutia ndio maana nikadhani huu wanja unaweza ukawa'activate' wakatangaza nia.
    Mim cjambo best yangu namshukuru Mungu nimeanza mwaka nikiwa na kila sbb ya kumshukuru.
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nafikiri tukiacha na urembo...kigezo cha umri nacho kitawaondoa wengi kwenye list!! kwanini anataka babu, wakati yeye bado binti???!!!
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hapo 50 pia hapati mie nazani angeanzia 60+. hili balaa kuliweka ndani panataka ujasiri kuliko wa ahmadenajadi
     
  15. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka unaweza kuamka usingizini ukaangalia kulia kwako ukapiga mayoweee
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahahah! Jamani klorokwini unaweza ukampa dawa tu naye akabadilika.....:)
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    unaweza ukamnadia mke wako mwizi bila kujishtukia. tutubuni jamani , hii picha inazihirisha kabisa kwamba tumeumbwa kwa udongo.
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mabinamu mnanimake proud kwa kuanza kuniomba contact zake,
    nilijua mtasema tu lkn mwisho wa siku kuna atakayeguswa.
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    what? huyu hata nikipewa u-kikwete simtaki!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahah!!...OMG Hashycool umenimaliza.....jamani mbavu zangu....!!!
     
Loading...