Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To all job seekers particularly fresh graduates

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Typical Tz, Sep 13, 2011.

  1. T

    Typical Tz Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wote tunaohangaika kutafuta AJIRA baada ya kuhitimu!

    Kwa mtazamo wangu nawaombeni tufanye yafuatayo:

    Tuendelee kutafuta kazi kupitia vyanzo mbali mbali, LAKINI kwakuwa hatujui tutapata lini kazi na maisha ndio magumu kila leo, nawaombeni tutafute namna ya kujitengenezea ajira tuache kuogopa nduguzangu!

    Tutafanikiwa kama tukiwa na umoja na nia ya kweli, kwa kuunganisha FANI na UJUZI tofautitofauti tulionao tukiwa na lengo moja la kupambana na huu umaskini wetu, nawaambieni haijalishi hatuna pesa za kuanzia wala uzoefu kama wengi wanavyofikiri tutafanya kitu cha maana sana na tutafika mbali. (kikubwa tuunganishe mawazo ye2 kwanza ,hivyo vingine vitafuata)

    Hii ndiyo naona suluhu! kuliko kila mtu ahangaike kivyake Dunia ya leo hasa kwa sisi tunaohitimu ambao wengi wetu,kwa mfano mimi binafsi sina kazi, sina pesa, sina mtandao..naona inakuwa ngumu sana kufanikiwa. Hivyo kwa yyte mwenye nia ya kusaidia zaidi wazo langu na pia kwa yyte aliyetayari kuungana nami tuwasiliane kupitia nwk2020@gmail.com

     
  2. S

    Sharon G New Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What do u hav in mind?umesomea nin? N wht r ur plans?
     
  3. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />in boxing me ur contact 2gother we can
     
  4. B

    Bayo Senior Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  5. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
  6. T

    Typical Tz Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Boss, Nina Advanced Diploma in Banking& Finance, Kwasasa natafuta ajira ili nipate Fungu lakuniwezesha kujiajiri mwenyewe kwa kutumia elimu yangu! kama nilivyosema I hv no job and no money.
     
  7. M

    Mtized one Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nice move mdogo wangu....bt kuna microfinance kibao ambazo u can volunteer so u can gain more on workin environment...hapo sasa unaweza pata mwanga wa kujiajiri..elimu daftari inatofauti sana na mazingira hucka...mwenye pesa hata ukampelekea idea nzuri vip bt ataangalia uzoefu wako ili acongeze risk ya funds zake.Ni ushauri tu.
     
  8. m

    mndeva Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank you bro for your time and come up with a great idea. It is true there are many graduates in the streets without any job to do. I have no doughty you will receive a lot of emails or sms from graduates to join you. The most important step right now is to form a strong union with committed members then come up with proposals seeking for funds. All the best. My email "mndeva07@yahoo.com"
     
  9. d

    doxtgblaze Senior Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  10. Bwai

    Bwai JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Truly i appreciate the way forward concerning unemployment. I think we can. My contact . diyayb@gmail.com
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hbu ni pm mkuu ili nikupe web ambayo inatoa fund juu ya shughuli mbali mbali
     
  12. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nami ni pm mkubwa, we have 2 unite
     
  13. S

    Sngs Senior Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  14. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nicheck kwenye ronaldurassa@gmail .com
     
  15. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,708
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    i thnk i av an idea...
     
  16. T

    Typical Tz Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanx!
     
  17. sam2000

    sam2000 JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 408
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Thats the best idea you have got man! Its true we need to unite and come up with solid idea on how we can employ ourselves at the same time building our Nation. Count me a member!
     
  18. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Idea yako ni nzuri na inaweza saidia wengi. Nadhani njia rahisi ufungue ukurasa kule kwenye Facebook ili watu wakufuate kirahisi. Utapata wengi
     
  19. T

    Typical Tz Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahitimisha kwa kusema mtafuta kazi kama mimi ambaye hajui atapata lini, tuwasiliane kupitia nwk2020@gmail.com
     
  20. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Very poor English,poor arrangement of sentence ....Jamani are real graduate from the College or University?do not worry my young brother Jobs are there bt first have the Graduation hoping and its my expectations beyond no shadow of doubt that you have not performed a Graduation Ceremony,be cool and surely time will tell and you will get Job ....alll the best
     
Loading...