Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To all JF members(MMU exclusive); ile siku imewadia,. Kwa dhati kabisa nawaalika wote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by luvcyna, Aug 23, 2011.

  1. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Natanguliza mblele shukrani zangu za dhati kwenu wanajamvi....

    Mwanzo nilianza hivi; Naomba msaada wa utaratibu katika kuomba uchumba kwa wachaga wa kibosho,.
    Ikafata hii; Naombeni msaada katika kupata mdhamini wa ndoa
    Sasa ni Hii..; Kwa dhati kabisa nawaalika nyote

    Katika yote tukiacha la tatu., Nimepata ushirikiano wa kipekee kabisa tofauti na mategemeo,.maoni yenu ya msingi ndiyo yamenifikisha hapa..NASHUKURUNI SANA...
    Sasa leo hii naja tena kwenu nikiwaalika katika kufanya hitimisho ya yale yote niliyokuwa nikiyasumbukia kwa takribani miezi 6 na sasa ni harusi yangu inayotarajiwa kufanyika mnamo tarehe 27/08/2011 kwa ndoa itakayofungwa katika kanisa la K.K.K.T Arusha Mjini kati na baada ya hapo tafrija fupi yani Harusi yenyewe katika ukumbi au wa Family & Friends jirani na Masai Camp, ni matarajio yangu mtaitikia wito huu..
    Kwa watakaoweza fika tupatiane PM jamani..
    Nawasilisha
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    asante sana kwa mwaliko.....M/mungu aendelee kuibariki ndoa yenu na kuwajalia amani pendo na furaha tele
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu
    Nikijaaliwa nitahudhuria.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Tafazali uniwakilishe taksi draiva wangu, sawa eh?
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakutakia kila la heri kwenye hiyo siku kubwa! Mungu awe nanyi, na katika maisha yenu ya ndoa!
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Big up mkuu.hongera sana kaka, karibu sana kwenye chama chetu kiitwacho CHAWAUTA (CHAMA CHA WALALA UCHI TANZANIA) Anza kupunguza idadi ya boxer au pajama za kulalia usiku ulizokunazo..pia anza kula au kupenda vyakula jamii ya supusupu hasa kongoro,supu ya samaki au pweza,asali na maziwa kwa ajili ya kazi nzito utakayokuwa unakabilina nayo usiku kasa kipindi hk cha mwanzo wa ndoa.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa.............mie ndio dereva nitamwacha pale jirani
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hongera sana kiongozi!
    Pia pole na ile mihangaiko yako.
    SaharaVoice anauliza kama kutakuwa na Konyagi, au abebe take away aka viroba!

    Mimi nitakuwepo!
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    unipitie twende wote eehhh
     
  10. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    All the best!!mungu awajalie FURAHA,AMANI,UPENDO na UVUMILIVU katika maisha yenu ya ndoa.
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Chondechonde usijemtelekeza Picnic pale.......
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    tumpelekee mbege pipa moja jamaa etu huyu au anaonaje chalii angu aisee
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    tukutane sanawari au mianzini,we unaonaje?
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbeje ni lazima arifu!...bila hiyo stimu haipandi chalii wangu!
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    upo we mkuu?unaonaje tumpelekee mabete na piwa?manake huyu mnama anaoa kibosho eti.
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mbula! Halafu tunaichanganya na viroba a.k.a mkojo wa firauni(valuu) au kaschana(konyagi) au piwa na kreti ya banana hapo unaonaje eti mnama?
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    umesema shevazi au
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Impala Hotel....
     
  19. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    PJ Mbege muhimu,
    tunaweza kuwa pamoja.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du..wewe nae!
    Ushapakumbuka Useri!
    Panda URAFIKI ya saa 10 tunakusubiri na Mzee wa Kunyorosha!
     
Loading...