Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

To all JF fans: Have an enjoyable, nice weekend! Umeguswa na tukio gan wiki hii?

Discussion in 'Entertainment' started by Teamo, Jun 12, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siongei mengi katika hili!kichwa cha thread kinazungumza.
    Poleni na kazi kwa wiki nzima wakuu wangu,nawatakia mapumziko mema,mzisalimie familia zenu pia!MBARIKIWE SANA

    wiki hii ilikuwa ya kihistoria kwangu!nimepata 'shock' na uhamisho wa kihistoria wa cristiano ronaldo kwenda real madrid.Kwakweli mpira ni biashara kubwa sana kwa nchi za ulaya.nikiangalia kiwango cha uchezaji bongo huwa nakata tamaa,natamani kama ningekuwa ughaibuni au mashariki ya mbali kama watanzania wenzetu kadhaa wanaoishi huko.

    NAAMINI KILA MTU AMEGUSWA KWA NAFASI YAKE,kwa matukio tofauti tofauti!

    NAWAPENDA SAAANA WANA JF!i hope tutakamatana tena wiki ijayo.
    KARIBUNI KWETU KIMARA-SUKA JAMANI.
     
  2. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    GEOFF,
    Asante kwa kututakia wikendi njema.
    WIKI hii nimeguswa sana na suala la CHRISTIAN RONALDO kuuzwa kwa REAL MADRID.
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    WoS kuwa Cerebrity na SuperLady wa JF
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Uhamisho wa Ronaldo to Real Madrid!..

    Kenyan Budget (2009/2010)...


    Enjoy your weekend as I intend to!...
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mauaji ya Mabibo Hostel !
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii hata mimi imenigusa,na nimeipenda!
    pia WoS anapoweka wazi 'mapenzi yake kwa JACK-PEMBA' nimeikubali sana
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Belinda,na Sinkala HESHIMA YENU WAKUU!ukweli mauaji ya mabibo hostel yamenitia simanzi pia.hii wiki ilikuwa wiki ya matukio
     
  8. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Stimulus package ya kuchochea wizi...

    Undevelopmental budget ya mkulloo..

    Impressed with focused budget ya Uhuru...

    Noni kupewa ulaji na wasiotaka kulaumuuuu........
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MANENO MAZITO HAYO MKUU NYAUBA!pamoja sana
     
  10. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    To all JF 'funs'- hapo naona umelikoroga
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Vurugu zilizotokea Arumeru.

    Weekend njema pia!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    WIKIENDI NJEMA PIA!hizi vurugu mkuu ndo uvamizi wa eneo la uwekezaji la mheshimiwa kimaro?
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mi kuna mtu nime m PM huku JF hajanijibu nimemaindi!

    wakulu weekend njema....ya kwangu naona waka haitakuwa njema kabisa.....grrrrrrrrrrr


    (Lakini pia nimeguswa na suala la yoyo kuwa banned..sijui amefunguliwa?)
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jun 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Mimi nimefurahi huyo Yo Yo kufungiwa....alim disrespect Cuppy
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Niliona hiyo mkuu...nadhani uli influence kidogo maamuzi....lol
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jun 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Oooh yeah....

    Na wewe unataka kufungiwa?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MUHARIBIE HUYU NGABU!
    tuone influence yako inavyowork
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Life goes on Geoff.....
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hebu mshtue tuone......
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jun 12, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    It seems like wewe ndo unatakiwa ubaniwe....unataka?
     
Loading...