Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tls na "majaji" wasio na sifa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Indicator, Sep 21, 2012.

  1. I

    Indicator Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF,
    Naandika kutoa maoni yangu juu ya TLS na Majaji vimemo! Tumefika hapa sababu ya uzembe wa miongoni na Taasisi nyingine, TLS! Kazi ya hii Taasisi iaonekana ni kule hela za mawakili, zile laki sita kwa mwaka na kuendesha vikao! Msaada wake kwa Tasnia ya sheria, hasa tukiangalia judiciary ni negligible! Aliyoyasema Tundu Lissu nadhani yalipaswa kupigiwa kelele na TLS mda mrefu uliopita; Nashangaa walikuwa wapi haya yote yanatokea! And what is their role then? Ingalikuwa Kenya, wangalikuwa wameshafungua shauri la kikatiba juu ya uteuzi wa majaji wa namna hii! TLS ipo tuuu! Inaniboa basi tu! Ni miongoni mwa waliokata rufaa kwenye kesi ya Mtikila kule Mahakama ya Afrika Mashariki; kwa hilo big up; but mnafanya nini wakati wanasiasa wanaidhalilisha taaluma ya sheria mchana kweupeeee! Ebu fungueni shauri la kikatiba muone kama watu hawajaandika barua za kustaafu kabla hawajumbuliwa! Msimwachie Tundu peke yake; kumbukeni "if you unite, you will loose nothing except the chains of exploitation"


    My Take: TLS ni wakati wa kuchukua
    hatua kulinda hadhi ya taaluma!
     
  2. B

    Bijou JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Umeona ehh!!!!!
     
  3. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ushalianzisha....sasa ivi utawasikia wanapiga kelele!
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkjuu hujahudhuria HAGM ya TLS huko ungefunguka?
     
  5. I

    Indicator Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu HAGM hakuna kitu pale uoga mtupu; Kama si Tundu Lissu hata msingenong'ona. Prof. Dr. Wambali pamoja na kupewa jukumu kubwa kabisa la kuuhutibia mkutano ule was too lenient to the status quo. Nitawapa big up mkiniambia mmeshafungua mashauri ya kikatiba juu ya hilo. Hebu igeni hata kutoka kwa jirani zetu wa Kenya wanavyokuwa active kutetea Rule of Law. Au mpaka Mtikila awa-retain ndo mchukue action mkuu!
     
  6. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi iyo TLS ni chama cha siasa au? ata sijawahi kukisikia...
     
Loading...