Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TLP yatoa msaada kwa waathirika wa mafuriko Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bitabo, Dec 28, 2011.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mh. Lyatonga Mrema na TLP yake wametoa mifuko 25 ya unga kwa waathirika wa mafuriko. Tunamshukuru mzee wa Vunjo
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsanteni sana tlp kwa mchango wenu. Kwani mifuko 25 ya unga ni sawa ni tshs. 250,000/= kama ni mifuko ya kilo 10 na tshs tsh 125,000/= kama ni ile mifuko ya kilo 5.
     
  3. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kutoa ni moyo! tukumbuke sadaka ya mama mjane kwenye bibilia.
     
  4. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa nao wapo au ndio kujitutumua kwenyewe huko ili nao angalau wasikike Chadema chama kubwa na wanastrategy kali mliona wenyewe kwenye katiba walipoenda ikulu wengine walifuata.Nape alipotoa millioni nne alitoa mabango kibao Mbowe alipotoa mil 25 wakawa wapole
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hongera sn tlp
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mchango wakati wa shinda ni mhimu na sio majungu wakati wengine wana wakati mgumu
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aaaaaahhhhhhhhh,aaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhh,eeebwana eeeeeehhhhh.Mzee wa vunjo hapo atazidi kukomaa posho ziongezwe
     
Loading...