Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TLP yamteua mgombea ubunge A.Mashariki Na Rehema Maigala

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Apr 4, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    04 APRIL 2012






    SEKRETARIETI ya Tanzania Labour Party (TLP) imemchagua Bw. Micah Mrindoko, kuwa mgombea ubunge wa Afrika Masharika.

    Akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam juzi , Mwenyekiti wa TLP, Bw. Agustino Mrema, alisema kuwa chama chao kisimamisha wagombea watatu na kura zao kwenye Bw. Enock Mugae (0), Bw. Mutamwega (1) na Bw. Micah Mrindoko (4).

    Alisema watu hao walichaguliwa na Sekretarieti ya watu sita na ambayo iliona Bw. Mrindoko ndiye anafaa kugombea nafasi hiyo.

    "Ni vizuri kumchagua mtu anayefaa hata kwa jamii ndiyo maana sekretarieti ya chama chetu imeamua kumchagua, Bw. Mrindoko kuwa mgombea ubunge wa Afrika Mashariki,"alisema, Bw. Mrema.

    Aliongeza kuwa nafasi hiyo ni muhimu hivyo ni vizuri kumuomba Mungu mgombea wa chama hicho apite kwenye kinyang'anyiro hicho.

    Vyama vya upinzani vinatakiwa kuwa na mbunge mmoja wa bunge hilo, huku CCM ikiwa na nafasi 8.
     
  2. A

    Awo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dead man walking! I hope CDM stays away from this wastage of time.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Huyu atapata kama uchaguzi ni wabunge wote kupiga kura bila kujali chama, CCM hawatampa mgombea wa CDM
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hilderbrand Shayo - CCM kaanguka ndani ya CCM, huyu anajipendekeza sana itabidi apande ndege aende zake UK
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo sekretariati ndiyo inafanya maamuzi makubwa kiasi hiki?

    Hadi mgombea uraisi Mutamwega Mugaywa hana sifa za kugombea ubunge kwa muono wa sekretariati ya chama cha TLP.

    Si ajabu alipata kura chache sana, kumbe hata chama chake hakimuungi mkono.
     
  6. T

    Twimane Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je wabunge wengine wa ccm hao 9 ni akina nani tunaomba majina yao
     
Loading...