Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TLP yamkana Augustine Mrema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 20, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    na Andrew Chale

    CHAMA cha Tanzania Labor Party (TLP) kimesema kuwa tabia ya Mwenyekiti wa Chama hicho, Agustine Mrema kumfanyia kampeni mgombea urais wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Jakaya Kikwete ni kwa mapenzi yake binafsi na wala si ya chama chao kwani wao hawamtambui juu ya hilo.

    Kauli hiyo ilitolewa jana na mgombea wa nafasi ya urais wa chama hicho, Dk. Muttamwega Mgaywa, wakati wa uzinduzi rasmi wa kampeni za urais zilizofanyika kwenye viwanja vya Bakhresa Manzense jijini Dar es Salaam kufuatia kuulizwa swali na wananchi.

    Swali liliulizwa na Ezekiel Tesha ambaye alijitambulisha kuwa yeye ni mkazi wa Manzese na hana chama, ambapo alimuuliza mgombea urais huyo, "Ndugu mgombea, wewe unapingana na CCM, wakati huohuo mwenyekiti wako taifa anampigia debe mgombea urais Jakaya Kikwete wa CCM, huoni unapoteza muda?!"

    Swali hilo lilionekana dhahiri kuwa gumu kwa mgombea huyo, na kumchukua dakika kadhaa kulijibu, hata hivyo alisema, "TLP si mali ya mtu binafsi, ni mali ya wapenda mageuzi ambao ni mimi na wewe wapenda demokrasia na mageuzi ya kweli na wala si mali ya Mrema swala hilo analifanya kwa mapenzi yake binafi na wala si ya chama hatulitambui hilo," alisema Mgaywa.

    Mgaywa aliwataka wananchi kuichagua TLP kwani ina sera za kweli na makini kwa ajili ya kuinua taifa zikiwemo sera za kumkomboa Mtanzania wa kipato cha chini.

    "Jamani, mimi nimezaliwa Manzese na ni mjasiriamali; nitahakikisha naingia Ikulu na kuwainua nyote walalahoi wenzangu wa Manzese," alisema.

    Katika uzinduzi huo, wagombea na viongozi wa chama hicho waliweza kujumuika pamoja huku mwenyekiti wake Mrema akikosekana.

    Chanzo: Tanzania Daima
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mrema ataishia kurudi ccm, lakini kimsingi yuko pale kikazi zaidi!...ni wa kumwonea huruma tu!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    Mbona kisha tangaza rasmi kuwa yeye ni CCM damu!!
    Ni kumucha tu, soon atarudisha kadi yake ya TLP kwa Kikwete.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ivi usalama wa taifa kuna kustaafu kweli?
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kumbe mgombea wa TLP naye Dr? !!

    Nami sasa ni Dr. TzPride
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kuu kwa faida ya wote hebu tupe ufafanuzi kwenye hiyo red texts.
     
  7. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jinga jinga hili, kazi kujipendekeza tu, si wampindue uwenyekiti tu wanagoja nini?
     
  8. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TLP kazi iliyopo mbele yenu si kuing'oa CCM bali ni kumng'oa MREMA kumbukeni MARANDO, LAMWAI, NSWANZIGWAKO, JOSEPH SELASINI
    , MBATIA na wenzao wengi walishindwa kumng'oa NCCR mageuzi hadi akakimbia mwenyewe na alipofika TLP mambo yaliyompata muanzilishi wake LEO LEIKAMWA nadhani nyinyi wote mashahidi, kawasambaratisha hadi juzi alitaka kumfukuza MUTUNGIREI
    aliyegombea nae uenyekiti. Hivyo CCM kwenu ni maji marefu maana imejiimarisha ndani ya chama chenu TLP. Kwa kifupi TLP ni TAWI la CCM hivyo jiondoeni toka CCM kwa kumng,oa MREMA na vibaraka wake harafu karibuni kwenye mapambano ya ukombozi wa watanzania. Kama wenzenu CHADEMA na CUF
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mmmhhh mimi najiuliza hivi TLP ni mali ya Mrema nini? Yaani yawezekana vipi Mrema anampigia kampeini Kiwete wakati anaye mgombea katika chama chake na wote wamemnyamazia kimya?
    Weee Mtungilei mbona unapoteza muda wako kwenye chama hewa? soon chama hiki hakitakuwapo maana mwenye chama ataki merge na sisi m.
    Yatatokea yale yale ya sisi J.
     
Loading...