Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TLP waungana na CUF kudai serikali tatu CDM wanasemaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Facts1, Dec 31, 2010.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu Mkuu wa TLP Hamad Tao jana alisema chama hicho kinataka katiba iruhusu serikali tatu madai ambayo tumeyasikia toka kwa chama cha wananchi CUF, je kauli ya Chadema chama kikuu cha upinzani kuhusu serikali tatu ikoje kwanini wanaogopa kuwa wazi kwa hilo au wanasubiri kuona upepo unakoelekea? wanatakiwa wawe jasiri kuongoza mapambano siyo kuogopa.
     
  2. N

    Nancy Tweed Senior Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM bado hawajui wanachotaka. Bado wako bize na mikakati ya kumuondoa zito kabwe kwenye chama chao kwanza. wakishamaliza hilo ndiyo wataanza kufikiria wanataka nini.
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Swala la KATIBA sio la CDM ni la wananchi wa Tanzania. wewe kama mtanzania unasemaje?
     
  4. Marunde

    Marunde Senior Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Chadema msimamo wao ni serikali tatu hilo lilikuwepo kwenye ilani yao ya uchaguzi ya mwaka huu,Wachangiaji wote hapo juu naona hamjui lolote huhusu mambo yaliyokuwepo kwenye ilani ya Chadema.hao TLP wamedandia gari la chadema kama CUF walivyodandia gari la katiba la Chadema.
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kauli ya CHADEMA uliomba kali hili sio; tukutane Bungeni Dodoma ndiko jibu lako litakalopatikana.
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe mkuu kwa kuwaeleza msimamo wa CDM juu ya muundo wa muungano,kwani wote waliochangia awali waliamua kuupotosha umma juu ya suala hili.Ama kweli sasa naungana na waliosema bila utafiti,hakuna kuzungumza!
     
  7. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kasome ilani ya chadema kisha fwatilia campagin za Dr slaa utaujua ukwl.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mental retardation hii
     
  9. mapango

    mapango Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Unaongea usiyoyajua, au wewe umeanza kuisikia CUF baada ya upepo wa CDM kuvumia kwenu? kwa taarifa yako sera ya serikali tatu CUF wameanza kuiweka tangu uchaguzi wa kwanza kabisa wa 1995. Usikurupuke ndugu.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani tlp sio watanzania? wao wana haki zote kama raia wa nchi hii kusema wanavyoona. Chadema tuna haki ile ile kwa hiyo la ajabu hata uweke thread hivi ni nini kama si umbeya tu na ushambenga unakusumbua? Kudadadeki wee.
     
Loading...