Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tizama ITV online

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaa la Moto, May 12, 2010.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Cha kufanya:

    1. Nenda www.tv4africa. com
    2. Jipakulie Player
    3. Install Player kwenye tarakilishi yako
    4. Fungua player
    5. Chagua nchi ya Tanzania
    6. Tizama ITV
    Hii ni kwa mujibu wa www.wavuti.com
    Stay blessed.
     
  2. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    grazie!
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hii site mbona imekaaa ki scammer scammer. au ndo kaizindua ?

    kwa watanzania mlio nje mahitaji kusikia summary ya magazeti tembeleni
    http://www.radiomaria.org/media/start.asp?SOURCE=tanzania-hq&TITLE=tanzania%20-%20hq

    hapo kila sa 2 na nusu asubuhi uapata yanayojiri bongo. Hi ndio radio pekee iliyo online kwenye TOVUTI
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    the shyt doesn't work..kuna alifanikiwa kutizama?
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    May 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  6. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jana usiku mimi nilifanikiwa kuangalia mieleka ITV sijajaribu tena.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Guys kwa wale mlio nje ya nchi mnawezi kuangalia ITV live online bure.
    Nenda www.tv4africa.com , install player alafu chagua ITV.Kuna channel za nchi nyingine ila zenyewe ni zakulipia.
    Kua mvumilivu coz kwangu ilizingua mwanzoni ila sasa hivi iko fresh kabisa....haina chennga wala nini.
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    May 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shwadakta..thx bana.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
  12. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #12
    May 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tembelea kwenye hii link kwa maelezo na ku-download software ya Quick Screen Capture http://www.etrusoft.com/
     
  13. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2010
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi bado inazingua
     
  14. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #14
    May 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Usijali nadhani MODS wataziunganisha kwa pamoja zote!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ipe muda
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mi inakataa..........inafail
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Au anaweza ku-press [printscrn] \ [prt sc] alafu fungua wordpad and paste!!!:ranger:
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unapata ''NO SIGNAL'' ipe muda itaonyesha tu coz hata kwangu ilikua hivyo mwanzoni.It went on for hrs...ila tangu imeanza kuonyesha haijasumbua tena.
    Ila kama tatizo lako ni zaidi ya hilo mh.........
     
  19. N

    Nandoa Member

    #19
    May 12, 2010
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Mimi ilinizingua kidogo ila sasa inagonga ile mbaya!! ipo bomba kwa sasa!!
     
  20. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #20
    May 12, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kuna message hii inajitokeza " please clik here to donate you will receive your login data immediatly after the donation" Hii kitu si ya bure na huenda pia ikala kwetu, ukithubutu kuingiza Namba za credit card na details huenda ikafanya mambo ya ajabu kabisa. For me I regard this as unsafe until I prove otherwise
     
Loading...