Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tishio la mlipua mabomu Ilala, Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bei Mbaya, Sep 20, 2011.

  1. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nikiwa nafatilia hati hapa manispaa ya ilala ghafla polisi wakiwa na magari na pikipiki wanafika nakuondoa wafanyakazi na waliomo kwa taarifa za kiinteligensia kuna mtu anataka kujilipua na mabomu
     
  2. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh, Kujilipua Bongo hii!! imeanza lini tena? hebu tujuze vyema mkuu.
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Inadaiwa ni mwanamme amevaa hijabu kama mwanamke na begi la bomu.polisi wamezunguka jengo
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo nini hii?
     
  5. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama lipo laja!
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Atakuwa CHADEMA kasahau maelekezo anafikiri kaisha fika Igunga.
     
  7. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    mmmmh makubwa hayo, wameanza na huku bongo!!!! lakin mungu saidia
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Huyo m2 anatakiwa akajilipulie pale magogoni,co ajilipulie huku aue wa2 wasio na hatia.
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni nini kinaendelea hapo? bado siamini amini kama ni Tanzania yetu. Au wazee wa kazi wanataka onyesha kwamba wanafanya kazi ya kiintellegensia ipasavyo?
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    muulize bosi wako bana!!
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kwa nini usiende wewe huko magogoni?
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mmh! makubwa
     
  13. Bongo Pix Blog

    Bongo Pix Blog JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo sio mlipuaji, muda wote huo anasubiri nini, wenye kazi zao saa hizi washamaliza zamaaani, kama yupo anatishia nyau au ni jamaa tu katoka kununua viazi sokoni boma nyie mwamwita gaidi...
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ningekua na hayo mabomu ningeenda lkn cna.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Shangaa na wewe!!
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ha ha haaa, watu kama nduka muda mwingine wanafurahisha sana!
     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Labda kwa sababu walikataliwa kuanzisha........!
    Ah! Sitaki kuamini hili, labda nisubiri kiduchu.
     
  18. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Askari wanadai ni mwanafunzi wa temeke,wengine dume limevaa kike
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    eleza kwa nn isiwe wewe.

    1. huna kazi yoyote humu duniani
    2. upo upo tu kama gazeti la juzi
    3. hakuna utakachoacha wala hakuna wa kukukosa!!
     
  20. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Si ajilipue tu ili aondoke na hao maaskari viherehere?
     
Loading...