Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tishio la Al-shabab kwa wakazi wa Kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mughwira, Nov 30, 2011.

  1. M

    Mughwira Senior Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kweli taarifa za waziri wa mambo ya ndani ya nchi na za kamanda Kova hazikuwa za kuchakachua, zilizotiwa mafuta ya kisiasa ili kuhalalisha vyama vya siasa na wanaharakati wengine kutoandamana. Mimi naona kuna hatari zaidi kwa wakazi wa Kigamboni kuliko hata wale wapenzi wa maandamano au waandamanaji. Je polisi, usalama wa taifa nk wanachukulia kwa uzito upi msongamano wa wananchi kwenye vyumba vya kusubiria Panton upande wa Magogoni na Kigamboni? Kama kweli Al-Shabab wanapenda mikusanyiko kutekeleza azima yao?
    Nawasilisha
     

    Attached Files:

  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hao Al shabab hawawezi kusogea karibu na kivuko cha kigamboni hata siku moja, wanaogopa kuzama.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Inaonyesha wewe na Sheikh Issa Ponda mnawajua sana hawa Al shabaab.
     
  4. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa al shabab wakiingiwa Bongo watatumaliza jamani
     
  5. k

    kisesa Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hivi hawa alshabusa ni watu wa vip magaidi au waumini wa nchi yao?
     
Loading...