Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tishio kwa baadhi ya raia wa kigeni waishio south africa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kombo, Dec 13, 2011.

  1. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wadau, hii kitu nimeiopoa kwenye Michuzi blog ambapo mdau aliyei-Post kule amedai ilipelekwa kwa mwenyeji wake kupitia posta. Tutafakari kwa pamoja.