Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tishio dhidi ya viongozi wa CHADEMA:Kamati kuu yakutana.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 9, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kamati kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM chini wa Mkiti wake Freeman Mbowe leo inakutana jijini Da es Salaam maalum kujadili kwa kina tishio la kutaka kuwaua viongozi wake wakuu akiwemo kiongozi wake tishio Dr Wilbroad Slaa.Viongozi wengine wanaodaiwa kutishiwa maisha yao ni mbunge wa ubungo John Mnyika na mjumbe wa kamati kuu ya chama hicho Gosbless Lema.
    Inatarajiwa Kamati kuu kutoa maamuzi magumu kuhusiana na sakata hilo.
     
  2. S

    STIDE JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Alipo Dr. Slaa haliharibiki neno!! Nina imani ufumbuzi utapatukana! MUNGU WAONGOZE VIONGOZI WETU NA WATETEZI WA HAKI ZA WANYONGE!!
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hekima inatakiwa sana katika kutoa maamuzi ...ila nachoamini mungu yuko upande wenu makamanda,,,,,
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tafadhali, anzeni kutafuta professional guards, Hawa watoto wa UWT, hamna lolote. Ni suala la kuwa na network nzuri ya ulinzu na nidhamu ya maisha. Tumtangulize Mungu. watashindwa vibaya sana.
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    wathibitishe
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu awaongoze ktk kufikia maamuzi. Umma upo nanyi daima.
     
  7. m

    mangikule JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,320
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ahsante kwa taarifa: Tupeni kila kitakachoamuliwa hapa!! Hatutaki Rwanda ije Tanzania. Hata hao TISS sisi M4C tuna uwezo wa kuwadhibiti kabla hawajatuletea maasi makubwa katika kisiwa chetu cha amani.
    TUPENI TAARIFA ZOTE. TISS wengine tunawajua kwa majina na nyumbani kwao. Ofisi zao za kijitonyama na za mikoani tunazifahamu Shukrani kwa Mzee Ruksa aliwafanya idara kamili inayojulikana na wanalipwa mishahara kwa kutumia kodi zetu!!
    Tupeni taarifa kila hatua. Na sasa tunafahamu wachoma makanisa ya Zanzibar ni akina nani na uchochezi wa UDINI unafanywa na NANI. TISS tunawaonya!! hamfiki mbali. Ndugu zetu waislamu na wakristo hawana ushiriki katika kadhia yoyote ni TISS.
     
  8. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    penye upendo Mungu yupo kati. Makamanda wetu watafikia maamuzi mazuri, maana Mungu yupo kati yao!.
     
  9. M

    MWANANGUTA Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaawana mbinu chafu dhidi ya chama chetu makini cha CHADEMA ila naamba sana watanzania tuombe mungu wasiwadhuru viongozi wetu makini.

    Dr. Slaa ni mtu muhimu sana katika chama na taifa nani asiyejua kama nchi inaongozwa na viongozi hawa hasa Dr. Slaa maana anatoa maelezo mengi na serikali inafuata.

    Tunakuombea Dr.Slaa na wenzako. MUNGU YU UPANDE WETU.
    Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki CHADEMA.
     
  10. O

    Okmnaya Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msitie hofu Makamanda. Maadui wa ukombozi wa kweli wa Mtanzania wanaweza kuuwa mwili tu lakini mbegu ya ukombozi wa fikra iliyokwisha pandwa kwenye vichwa vya WaTZ kamwe haiwezi kuuawa kwa kazi ya mikono ya binadamu.
     
  11. m

    meemba Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Historia inaonesha kuwa hakuna utawala dhalimu uliodumu milele,hawa magamba nao wanajiandaa kuondoka kwani mfa maji haachi kutapatapa.
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Naichukia sana hii Taasisi inayoitwa Usalama wa Taifa ni wauwaji na ni wanyanyasaji wakubwa sana hata humu JF wamo sana
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kila la heri.
     
  14. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yanapokuja maswala kama haya, you don't have to trust anyone. Not even mama Josephine Mushumbusi.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanataka ikifika 2015 kue hakuna viongozi wa cdm..watapuputishwa mmoja baada ya mwingine
     
  16. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Peplee power, every thing is possible under the sun!
     
  17. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kwanza natoa pongezi kwa uongozi wote wa CHADEMA kwa kuliona hili.
    Tunawatakia kikao chema kitakachotoka na maamuzi magumu yakiwemo yakuwa taja hadharani vigogo wote wa CCM wanaohusishwa na upangaji wa njama na mbinu hizo chafu. Hakuna haja ya kumwonea haya kiongozi yeyote wa CCM na Serikali lazima wawekwe wazi na ikiwezekana majina yao yawekwe kwenye mtandao tuwajue.

    Pia CHADEMA wanaweza wakapeleka malalamiko yao pamoja na majina ya watuhumiwa kwa vyombo vya kimataifa kama UN,INTERPOL,ICC na nchi zinazotoa misaada kwa Tanzania. Hatuwezi kukubali kikundi cha watu wachache wanaojifanya kuwa Tanzania ni mali yao na wanaweza kufanya chochote wanachotaka! There is no way!
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Usalama wa Taifa ni NGO ya JK; Akawatukane tena kwani juzi tu amewaita MASHOGA kwa kuwa eti wanatoa siri kwenye public. This time sijui atawaita CHANGUDOA AU kitu gani
     
Loading...