Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tisheti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Haika, May 5, 2008.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nauliza hivi
    mimi nikiona picha nyingi za uwanja wa taifa watu wengi waliohudhuria wamevaa tisheti zenye ujumbe husika wa siku hiyo, hata rais na wageni rasmi wanavaa hizo hizo,
    je ni wafanyakazi wa idara/wizara husika ndio wanapewa?
    ina maana kuwa 80% ya wanaohudhuria ni wafanyakazi wa serikali?
    je zinapatikana wapi hizo tisheti kwa mtu mwingine kama mimi?
    zinauzwa au zinagaiwa?
    je wafanyakazi hao wanalipwa ovataimu wakienda huko?
     
Loading...