Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tired visiting JF as a guest, hodiiiiiiiiiiiiiiiiii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Erick Isaiah, Aug 1, 2011.

  1. E

    Erick Isaiah New Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau JF kwa muda refu sasa nimekuwa naitembelea hii forum kama guest lakini sasa nimetimba jukwaani nami nichangie mawazo yangu kwa ujenzi wa nchi yetu.
    Bila kusahau kutafuta na mke wa pili miongoni mwenu hapa JF kwa great thinkers, kwi kwi kwiiiii
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Kwa mtindo huo nakupa bebii.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Heeeeee huyo mmoja hajakutosha tu?? Karibu bana jisikie uko home
     
  4. E

    Erick Isaiah New Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamndenyi bebii ndio nani? ngoja nimtafute humu
    JS asante, lakini kula maini kila siku inachosha pia
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha
    Nimependa style ulioingia nayo..
    Karibu sana
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Dah gea yako ya kuingia inatisha.Karibu sana JF.
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Karibu kwa janvi letu, mke wa pili utapata ila usishangae akikwambia na yeye anatafuta mme wa pili, si unajua tena mambo ya usawa
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    weee!! Mamndenyi nitake radhi, bebii tayari honey wangu!
     
Loading...