Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tired of rat race.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by STREET SMART, Mar 19, 2010.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Jf

    wakuu after two years toka ni graduate na kuwa employee, najiona live niko kwenye kamchezo ka paka na panya i.e always nahangaikia swala la pesa bila ya kujua way out. Nikiangalia 10 years za kuishi life style hii napata kizunguzungu. Lakini proper diagnosis is half a cure. Naamini hapa jamvini ntapata wisdom ya kutosha na ikiwezekana hata path ya kupita kuondokana na life hii. Nna wazo la kustart business lakini sijui na wala sijawahi kufanya biashara yoyote toka nizaliwe. Nionyesheni njia wakuu.
     
  2. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    go through the below thread

    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/49326-nisaidieni-jamani.html
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Khaaa! mbona usema hiyo ni breaking news! Ugumu wa maisha bongo ni breaking news?
     
  4. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo hapo kutambua tatizo ni mwanzo wa ufumbuzi
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    fursa ziko nyingi sana, ndugu. kwa mfano unaweza kuanzisha kahoteli kwa kuangalia hivi vitu viwili; physical evidence na Key success factors. Hizi ni tips tu. Haijalishi kuna biashara ngapi zilizofanana hapo. Utafanikiwa
     
Loading...