Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tirdo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndahani, Jan 18, 2011.

  1. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Jamani, hivi TIRDO, au Tanzania Industrial Research and Development inafanya kazi gani tena? Mbona hatujawahi kusikia popote kuhusu tafiti zao wanazofanya? Halafu wanafanya nini tofauti na ile tume ya sayansi iliyoko Kijitonyama?
    Naombeni msaada nipate kuelewa tafadhali
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watakuwa wamekwenda china kufanya research soon watakuja
     
  3. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sisi nchi zinazoendelea tuige mfano wa china na India ambao wanafanya too basic research ambapo wanakuja na technologia ambayo inawasaidia wajasilimali kuwekeza kwa kutumia mitaji midogo. Ni wakati muafaka kwa taifa kuwa na sera ya research kwa academic institution as well as technology transfer ambazo zitakuwa rafiki kwa wajasiliamali mbali na kufanya tafiti kibao amabzo knowledge hizo zinaozea katika makabati ya East African pale UDSM. Ni imani yangu tutaendelea kuwa sehemu muhimu kwa taifa kwa kufanya research ambazo zitakuwa na tija kwa taifa badala ya kuwa na objective as if upo NASsA america. we vipi?
     
Loading...