Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tipwa tipwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Jan 22, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wa tipwa tipwa, vitu hivi mnasemaje?
     

    Attached Files:

    • haya.jpg
      haya.jpg
      File size:
      41.9 KB
      Views:
      996
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh!wake wa weusi wengi walio nje ya Africa.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    KHAAA
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sanamu za michelini hizoo
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hivi hawa watu wana waume kweli?!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    makofi tafadhali!
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa nini kaka!
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanao wanaume weusi wanaosaka karatasi
     
  9. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 488
    Trophy Points: 180
    Hawana mvuto kabisa. Labda kwa ajiri ya kupatia viza ya kwenda Ulaya mtoto wa magomeni ntajitosa.
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    umelenga
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    utapata ila ni mateso bila chuki,maana njiani litataka ushow love watu weweeee,utavaa mawani meusi hata winter:)
     
  12. saidomr

    saidomr Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But..mitamuu hii.!
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    khaaaa labda uwe umetoka segerea baada ya kifungo cha miaka 30
     
  14. saidomr

    saidomr Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But...mitamuu hii.!
     
  15. Mhubiri

    Mhubiri Senior Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 177
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    duh hata kama una shida na hayo makaratasi,lakini hapa itabidi uwe na roho ngumu kama jiwe kuweza kustahimili maisha ya pamoja ya kila siku si chini ya miaka 2 na bibie kama hawa.Labda huyo wa kulia kidoogo,lakini hata naye pia duh,imagine kwanza ni interracial relationship,public iko curious kuwaona kwanza kwa sababu ya tofauti ya rangi zenu tu,halafu ndiyo na hili bwanyenye mna hold hands mtaani mchana kweupee duh.
     
  16. Taluma

    Taluma Senior Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh...hapa kazi ipo!
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hayajakufika tunawaona mitaani kila siku
     
  18. Mhubiri

    Mhubiri Senior Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 177
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Shosti,i feel it na yalishanifika sana,sema niliya handle kivingine mpaka yakaisha na nilifanikiwa kupata nilichokitaka,na nimesharudi kwetu kijijini magamba
     
  19. l

    lucky_hannes Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Terrible!!!!
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Liliwahi kunifuata moja linafanana na huyo wa kwanza kushoto,wacha nilitoe mbio lakini halikukoma mpaka mwaka jana ilinibidi nihame mji..
     
Loading...