Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tips-jinsi ya kusafisha uke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Mar 15, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kutokana na kuongezeka kwa matatizo ya sehemu za siri kwa wanawake wengi, huku kukiwepo na masomo ya kupotosha yanayosababishia wanawake wengi kutumia madawa yanayozidi kuwaletea matatizo, nimeona leo niwapeni tips muhimu jinsi ya kuweka eneo hilo muhimu salama.

    Naombeni na wadau wengine mtoe ushauri wenu.

    Thanks wadau.

    MASWALI PIA YANARUHUSIWA.

    Join me here..

    ===========

    Maoni kutoka kwa mdau:


    Kweli kabisa alivyosema mdau hapo juu
    . Kutumia CHEMICALS pia sio sahihi kuoshea K. K haina tofauti na koo, kinachotakiwa kusafishwa kwenye K ni hapo juu juu tu, na K ina uwezo wa kujilinda sana.. Kila kinachoingia ukenini kama shahawa hutoka automatically baada ya muda fulani..

    Hivyo ndiyo ilivyo, japo kuna baadhi ya watu hushauri kuosha na maji ya baridi, sijui moto, kuweka shabu, kuoshea asali nk,, lakini yote hayo mimi kama mimi siruhusu kwani nilisoma somo maalum kiafya na kuelewa zaidi.... Unaweza kuosha k yako kwa tumuima aina fulani ya kusex endapo basi unapenda kujitia kidole.

    Swali: Kutoa utoko kwa kidole ukeni kuna madhara gani?

    Jibu: Kuingiza kidole sio njia sahihi kwa maana kwamba kile kidole unachotumia sio kisafi na kinaweza kuwa na bakteria, na kuosha k kwa kuingiza kidole na kutoa ule ute ute ulioko ndani ya k, au wengine nimesikia wakiita ni utoko sio sahihi.

    Utoko kama haunuki sio ugonjwa. K imetengenezwa na maji maji ambayo ni salama na ni maji ambayo huleta ulinzi kuweza kupambana na vijidudu.. Na wanawake wengi ambao huwa na utoko basi ni wale tu ambao, huosha sana k zao kwa kuingiza kidole sana, na kuuua baadhi ya walinzi ukeni.

    Wagonjwa wa kisukari, pia huwa na huo utoko, wajawazito pia huwa na huo utoko, kwa maana kwamba kuna baadhi ya cellz ambazo hufa kutokana na sababu tajwa hapo awali.

    Swali: Je, kwa mwanamke aliye bikra atawezaje kuingiza kidole na kujisafisha?
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wape ujuzi watu mbona hujasema lolote?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja watu waje?
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo tips kwako zimefanya kazi au?
    Kuna wengine maeneo hayo ndio yamekomaa kuliko mikono ya mchimbaji ulanga.
    OTIS
     
  5. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    tukujoin hapa kny forum ama?
     
  6. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    OTIS umejuaje yamekomaa hivyo jamani?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yangu ni kama ya mtoto mchanga brand new ,tena automatic
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndio love .ukiwa na chochote pia we can share
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    ooooh,kitu naweza kusema ni kuwa, wakati wa kusafisha uke haitakiwi kuweka kemiko yoyote nikimaanisha sabuni,uke unajisafisha wenyewe hauitaji msaada wa chemicals
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Ziko wapi
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umelipimaje hilo genge?
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Daaah napita tu
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Smile bana....
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    toa ushauri wako
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hebu toa ushauri kidogo dada
     
  16. N

    Newvision JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante ni somo zuri wengine hawajui na kubakia kusmell tu
     
  17. C

    Campana JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona wahusika mnasita kuchangia? Au sie frequent visitors wa maeneo hayo tuwasemee?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akitumia ndimu au limao kusafisha uke hayo matunda ni kemikali?
    Maana sifa kuu ya hiyo mimea inafanya uke kuwa kama bikra mzigo unasinyaa hata kama umezaa watoto 8
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sema tu mkuu ninaupdates kila point
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nawewe toa ushauri mkuu
     
Loading...