Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tinted kwenye madirisha ya magari ni kwa ajili gani.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by daisy, Apr 11, 2011.

  1. d

    daisy Senior Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF

    Huwa ninapata shida moja kuhusiana na wanoweka tinted kwenye madirisha ya magari yao hivi huwa hawataki watu wawajue au wanaficha nini.

    Nisaidieni nini faida na hasara za hizi tinted.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kuficha wanyama pori
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wengi wao huwa si watu hatari sana wanajihusisha na maovu ya kila aina hasa kukamua mademu kwenye gari
     
  4. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Za kwangu mimi ni kupunguza ukali wa jua la DSM na vile vile kuwapunguza makali trafiki maana hawajui ni nani aliyemo ndani.
     
  5. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Tehehehehehehehe! we nawe? kwanza security yao na mali zao na ndugu na marafiki zao. pili mtu chake. hata mimi nina tints nzito kwenye gari langu na si mdhambi hata. just uamuzi na sipendi kuonekana. hata nikimkuta jirani na tenga lake la kuku nikimuacha asijue kama ni mimi or mwingine. waswahili ni lift yeye na bata au kapu la viazi kwa gari yangu! loh!
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mtu ana kilo 110 urefu futi 6"7 kajipigapiga kanunua ka-vitz au starlet unategemea asiweke tinted vioo...
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo unaua sasa! Futi 6"7 si atakaa kiti cha abiria wa nyuma ili miguu ifike kwnye pedeli.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kuzuia mwanga wa jua
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu mimi na wewe utani umeanza lini?hahaahhahahhahh!maaskari wa pembezoni mwa bahari hususani coco beach wana jibu la hili swali
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I prefer tinted for Privacy

    Sio ukipita mahali kila mtu ajue ni wewe
     
  11. d

    daisy Senior Member

    #11
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu sasa ni uchoyo! kwani lazima kutoa lift hata kama umemuona huyo jirani naye kakauona. unaweza tu kumpa sababu za msingi kwamba sipendi kupakia mtu for safety purposes.

     
  12. d

    daisy Senior Member

    #12
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Si tayari najua namba za gari yako hata nisipokuona kama ndio wewe umo ndani so kama ni mtu anakufuatilia atakuona tu,sasa privacy iko wapi labda kama huwa unabadili gari every other day.

     
  13. d

    daisy Senior Member

    #13
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bado sijaridhika na sababu zinazotolewa, siku nikiwa mkuu wa Traffic nchini nitaanza na magari yenye tinted.
     
  14. folofolo

    folofolo Member

    #14
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni privacy tu mkuu,kila mtu anasababu zake,lakini mwisho wa siku jibu halali ni Privacy,jaribu na wewe kuweka ndo utajua nini maana yake,ukitaka kupata maana juu ya Tint utapewa zaidi ya mia.
    Achana na dhana potofu kuwa tint ni kama uhuni fulani.
    Asante.
     
  15. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mm nimeweka kwa sababu ya kupunguza mwanga wa jua.
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahah...DA hivi mbona comments zako huwa simple...hakuna mbwembwe wala manjonjo..inaonekana hutumii nguvu nyingi pia kuwaza cha kujibu....Turudi kwenye mada. mim nadhan ni hali ya usalama zaidi mali zilizokwenye gari pamoja na kupunguza ukali wa mwanga pamoja na privacy ya mmiliki. huu ni utaratibu wa nchi zote dunian masikini na tajiri..ndio maana gari linatengenezwa kiwandani tayari wanaweka privacy glass..na nyinvi huwekwa vioo vya nyuma tuu na very light vioo vya mbele..ukiona lenye vioo vyote basi kaweka mwenyewe hapa na kimtazamo kuna nia njema au mbaya..ni sawa na kuweka pazia mlangoni au dirishan nyumbani kwako. kuna wanaoweka pazia wengine hawaweki..hivyo kwenye magari kuna wanaweka tinted wengine hawaweki aidha kwa kutokupenda au kwa kutokujua umuhimu wa tinted..tinted husaidia sana kupunguza ushawishi kwa vibaka kwa kutokuona kilicho ndani ya gari na kushawishika kuvunja kioo.SIO watu wote wanaweka tinted kwa nia ya kufanyia maovu..wengine huweka kwa nia njema.
     
  17. O

    Ome Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na kujenga fency ya kufunika mpaka madirisha kwa nyumba, hadi inaleta joto kwa chumba maana yake ni nini?
     
  18. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,226
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Privacy
    Security
    kupunguza mionzi ya jua na kusaidia AC ifanye vizuri
     
Loading...