Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tino shoga

Discussion in 'Celebrities Forum' started by DKNY, Feb 13, 2011.

  1. D

    DKNY Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mmeichek movie ya shoga ya tino?jamaa nampa bg up sana,koz 2na wanaume wachache wenye UTHUBUTU kama tino,na GUTS pia!!t's hgh time we tlk abt these thngs!2sijifanye kwamba haya mambo hayapo!Bg up Tino!
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Heading ingetakiwa iwe hivi Tino acheza move ya Shoga... some readers are too sensitive
     
  3. D

    DKNY Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    True dat,bt i wnt 2attract their attention
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninajitahidi sana kuwakubali mashoga lakini nimeshindwa, tafadhali msitulazimishe kuwatambua mashoga kwa sisi tunaoshindwa kuwatambua. Ni haki yetu pia.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    especially me....khaaaa....
     
  6. D

    DKNY Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    True dat,it's ur right too!and no1 is forcing u 2accept them,wat am sayin is;2mekuwa 2nalifumbia macho kama vle halipo hli swala!2tambue,2kubali kama lipo,na TUKEMEE pia!
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini tusipitishe sheria ya kuwanyonga hawa jamaa na waume zao. ndio maana nchi inalaniwa
     
  8. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi inalaaniwa kwasababu ya dhambi,hakuna dhambi kubwa na ndogo,dhambi ni dhambi,uasi umezidi nchi hii na hofu ya Mungu kushuka,si kwasababu ya mashoga hata wazinzi na wala rushwa pia!ikifika kunyongwa hata wewe waweza nyongwa kwa matendo yako!!
     
  9. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Una akili sana,title haiendani na content!
     
  10. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hapa ni kuisajili KADHI tu na ndo itadili na vitu kama hivi, na kama mwizi anakatwa mkono na hawa wafanyweje !!?
     
  11. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Kweli heading inamislead. Haimtendei haki Tino sijui kama hawezi mjia juu mtundika thread?
     
  12. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuu naona hapa nimekosea njia, wazima lakini!!:twitch:
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Kumbe mnaongelea filamu.......nilidhani kweli jamaa shoga.
     
  14. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_down: MWANAUME KUPUMULIWA KISOGONI NI HERI UFE.
    MIE HUWA NATAMANI KUWANYWESHA SUMU KABISA SITAKI KUWASIKIA WALA KUWAONA:twitch:
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ushoga saa nyingine ni ugonjwa, kuna watu ni wanaume lakini wanazaliwa na hormones za kike hivo kujikua wanawapenda wanaume wenzao bila kujua na mwishowe wanakuwa mashoga.

    Mie sina noma na mashoga as long as hawahighasi.

    Kumbukeni hujafa hujaumbika, tusiwatenge sana hawa jamaa manake hawakupenda kuwa na hormone za kike ilhali wao ni wanaume.
     
  16. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taito imekaa ki-globo globo, yaani udaku!
     
  17. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna vitu vya kuigiza lakini siyo ushoga, coz tunachochea watoto na vijana wadogo waone ni kitu cha kawaida, Mwenyewe kasema mbona wengine wameigiza wauaji, wachawi na makahaba hawalaumiwi. Kuua katika mazingira fulani e,g self defence, jeshini/vitani kunaruhusiwa na justifiable,hata kupigana, kuigiza ukahaba as long as ni naturalsex kila mtu anafanya swala ni unafanya na nani mumeo au mkeo, ni kitu ambacho kinafanywa na kila binadamu rijali. Lakini homesexualism lazma iwe discourage kwa kutopewa any kind attention, ili watoto wasiige, otherwise attention wanayostahili ni kupingwa kwa nguvu zote BOOM BYE BYE INNA BATTY BWAI DEM!
     
  18. saidomr

    saidomr Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwann JB alikataa kuigiza ktk filamu ya Tino.shoga?
     
  19. M

    Martinez JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Hiyo filamu ipigwe marufuku. Filamu nyingi za kwetu bongo za hao kina tino, kanumba, ray, huwa ni za hovyo na zenye kubomoa maadili
     
  20. D

    Deborah Kihaka Member

    #20
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie nafikiri its high time kuonyesha uovu uliopo kwenye jamii yetu lakini unafichwa
     
Loading...