Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tinitus

Discussion in 'JF Doctor' started by stephot, Jun 4, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,035
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Mnaojua tufahamishane,masikio yangu yanapiga kelele,yaani ni kama miluzi ila inapiga mingi na sauti tofauti-tofauti kama vile kelele za mgonjwa alietumia dawa ya Quinine,nimepimwa masikio hayana tatizo lolote nilichoambiwa ni kuwa kutokana na kazi niliyokuwa nafanya ni ya mkelele ina wezekana imenisababishia hiyo hali na kiasi fulani imenipunguzia hata uwezo wangu wa kusikia,tabibu wangu akaniambia ugonjwa huu unaitwa tinitus na siwezi kupona,sasa kuna yeyote mwenye kufahamu dawa ya maradhi haya anisaidie.
     
Loading...