Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tindulisu anachangia hoja kwenye wizara ya ufundi na elimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KINO, Jun 4, 2013.

  1. K

    KINO Senior Member

    #1
    Jun 4, 2013
    Joined: Dec 12, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Tindulisu anasema hakuna sababu ya wabunge kupitisha hoja mia kwa mia wakati mbunge huyo huyo analalamika wilaya yake haina madawati.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2013
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,082
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 63
    Hivi Kigwangala akiwa hayupo nani anashughulikia afya ya akili ya bwana Antipas
     
  3. Z

    Zacharia Kifyasi JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesema waliopitisha viwango vipya vya ufaulu ni serikali chini ya Jumanne Maghembe
     
  4. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2013
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    wabunge wa chadema wanachangia vizuri sana,maccm ni ovyo sana
     
  5. Z

    Zacharia Kifyasi JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M/kiti wa kikao Zungu amemkatisha kabla ya muda baada ya Le Mutuz kutoka CCM kuomba kutoa taarifa.
     
  6. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2013
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 895
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 28
    Mwisho kasema waziri ajiuzuru akazimiwa mike
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2013
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,592
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Shukuru kawambwa kafanya wizara tano tangu serikali ya awamu ya nne iingie madarakani lakini kila alipopita hakuna cha maana alichofanya by Silinde. hivi huy mzee kwa nini asijiuzulu tu haoni anaaibika na anaaibisha familia yake jamani.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 4, 2013
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,828
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 63
    Unatakiwa uwe mirembe siku nyingi wewe!
    Magamba sikuizi jamaa wanawa liberal kila mahali mpaka akili imehamia kwenye makalio
     
  9. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2013
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,098
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Ndiyo sababu mwenyekiti wenu kakwepa kuzindua rasimu ya katiba
     
  10. k

    kinauche JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 6,515
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 63
    Nani anashughulika na ya kwako?


    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  11. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,102
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    magamba wana ajenda ya siri ya kuliangamiza taifa.
     
  12. k

    kinauche JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 6,515
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 63
    Hapana hukumsikia vizuri. Alisema ni Jumanne Kawambwa. Huyu waziri wa elimu anaitwa Dr. Shukuru Jumanne Kawambwa. Baada ya hilo jibu naungana na Lissu kuuliza. Hivi inawwzekanaje mtu kusema anaunga hoja mkoni asili 100% halafu akasema baadaye anashika shilingi. Nadhani kwenye party caucas wamekubaliana waiunge mkono. Is mnakumbuka walikuwa na kikao? Where is Deo? Where is Lugora?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  13. Z

    Zacharia Kifyasi JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2013
    Joined: Dec 23, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu kwa kunirekebisha!
     
  14. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2013
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 6,096
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    Ukisema unaunga mkono mia kwa mia maana yake kuwa utakavo kuwa unachangia hutakiwi kulalamika wala kutoa matatizo kwa sababu umeshasema unaunga mia kwa mia,hakuna matatizo.Namuunga mkono Lissu.Wajinga tu ndo wanasema wanaunga mia kwa mia halafu badaye wanaanza kulalamika
     
  15. k

    kichangaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2013
    Joined: Apr 9, 2013
    Messages: 690
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anatoka bagamoyo na ni mwislam.mengine jazia mwenyewe.
     
  16. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,879
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Baba ako
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2013
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 4,816
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 48
    Sema afya ya mzee wa kuanguka anguka jukwaani!
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2013
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 21,074
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Hawa ndio wanaolilia kunyimwa nafasi na kubanwa ktk elimu,halafu wakipewa hawati improve elimu ya watu wao kwa njia sahihi......dawa ni makanisa kuwa na mtihani wao....hii itasaidia ktk ajira.Mwajiri ataamua kuchagua kichwa itakayoweza fikia malengo yake ktk productivity.

    Kawambwa naye kaamua tumia memo ya msikitini wamtoe mama Ndalichako,mama anaziba backdoor?Kawambwa na wenzie wapo busy kujenga mazingira Ndalichako atoke ili wafungulie mbwa...

    Ubirini akitoa uone jinsi atakavyokuwa km Malima, ataongea km malima...atalia kuwa ni dini yake.These guys hawawezi amka kwa insi udini ulivyowahsikia chini...Soom tutasikia ,km tuliyosikia kwa Lipumba.Dr.Ndalichako inabidi alindwe sana.Tumezoea ona wazenj,na wengine wakibebwa sana ktk mitihani ili idadi yao iwe kubwa ,bila hivyo watalia sana...
     
  19. P

    People JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2013
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    kichwa chako kina wadudu ee!
     
  20. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2013
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 574
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Hawasomi wala hawasikilizi. Anaeshtuka usingizini anagonga meza!
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Naelekea wizara ya Elimu na mafunzo ya ufundi Jukwaa la Elimu (Education Forum) Feb 14, 2014
Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi na TCU mko busy na issue gani mbona kimya? Jukwaa la Elimu (Education Forum) Oct 3, 2013
Hotuba ya kambi ya upinzani, wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi Jukwaa la Siasa Jun 4, 2013
Bajeti ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi. Jukwaa la Elimu (Education Forum) Jul 17, 2012
Uhusiano kati ya bodi ya mikopo na wizara ya elimu na ufundi stadi Nafasi za Kazi na Tenda Jan 23, 2012

Share This Page