Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TIN zinauzwa na matapeli wa TRA hii ni sawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Wakati mwaka jana dec nilipata tin bure naambiwa leo watu wanauziwa tena na wafanyakazi wa tra nawakiona aibu wanatumia wale vishoka pale nje kwenye ofisi zao jamaani hasa wakati huu wa license je ni sawa

    mh tillya hii nisawa kuuza tin jamani na kama mnauza kwa nini wengine wapapewe bure wengine wauziwe??
    Msaada tutani
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pdidy we acha tu nimeshuhudia watu wanaletewa leseni na paspoti majumbani mwao baada ya kuchukuliwa picha na alama za vidole tena bila kupanga foleni.
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    It begins with you..dare to say no.!
     
  4. yangoma

    yangoma Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi na nyie yamewakuta mi nilifikiri sisi tu huku mikoani
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nmeanzisha mada ya TRA itafuteni.<br />
    Nilipofika ofisi zao walinambia ni bure tena imabandikwa tangazo unapewa baada ya siku 7.<br />
    Lakin nilizungushwa mpaka wakanshauri eti niende tawi jingine. Nikawauliza: mbona mlipokea fomu na fotokopi ya leseni? Hawakunielewa! Leo nikawatolea uvumilivu! Nikamtafuta boss wao nikampa kisa kizima mbona nimepewa leo leo. Picha nimepigwa na finger print na TIN tena nikiwa nae huyo boss wao. Wameona aibu! Kwa kweli hali hiyo imenchukua miezi 3. Nikaandika barua ya maoni lakin hakuna hatua!
    Sasa na nyie yamewakuta! Poleni...mwenzenu nimechukua hatua !
    Na nyie nawashauri hii ndio njia!
     
Loading...