Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timua Timua Yaanza Yanga!

Discussion in 'Sports' started by adakiss23, Sep 21, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Baada ya kipondo cha goli twite aka goli tatu au kibajaji toka kwa wakata miwa wa mtibwa sukari hatimaye leo yanga imewatimua voingozi wake waajiriwa waliwemo louis sendeu, katibu mwesiga celestine, meneja wa timu, mhasibu na ofisa wa utawala.
    MY TAKE: hivi yanga kwanini huwa hawakubali kuwa kuna kushindwa?? Mchezo wa soka una matokeo matatu. Kwanini wao huwa wanaamini kufungwa ni hujuma?? Wataendelea hivi hadi lini??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tukiwafunga hiyo kesho kutwa watamtimua Manji wewe subiri utaona...
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Acha umbea
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani Mwesiga na Sendeu ndio waliopiga ile peneti wakakosa?
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    NIjuavyo mimi umbea ni ukweli...ila tatizo linakuja ukweli huo unatapoenda kusemwa na mtu ambae hajatumwa kuusema sehemu husika...
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama hivi ujavyofanya wewe hapa. Ha ha ha...
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mtani we subiri dozi yako tar.3
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hayo ni maelekezo ya YM. Bila shaka walipiga panga hela ya hotel kule Mbeya na kusababisha wachezaji wakalala kwa kukumbatiana, na kocha wao mzungu kuogea ndoo bafuni tofauti na matarajio yake!
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo tarehe 21 bado siku ngapi? je mmepanga kumfukuza nani maana kwa mwenendo wa wachezaji na kocha kujipodoa kila kukicha na akina sendeu kumnanihii kocha na wachezaji kunanihiiana tutawapiga zaidi ya tano labda mache huo ujinga pengine dozi itapungua...
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Timu ikifanya vibaya tena kitakachofuata ni kuwatimua mashabiki wote wa Yanga kwenye jukwaa letu la michezo.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kocha katoboa sikio na pua unategemea nini? tatizo sendeu labda alipiga vingi ndiyo maana akaenda kulalamika kwenye vyombo vya habari utafikili ndiyo walio mwajiri...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Yanga kwasasa siyo timu mpinzani wa simba tena angalau Azam FC maana kwa beki ya kijinga ilivyo ya yanga kwasasa harafu ikutane na Okwi, Ngasa, Akuffo, Sunzu, Boban,Kazimoto,Mafta,Kapombe,Kaseja...........
     
  13. p

    pilau JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ni kawaida hapa duniani kwa waliowengi mnapoishiwa sera, mkiishiwa visingizio, mkikosa sababu, mkiishiwa uongo ..... lazima ......... mtaangalia ni nani wa kumtoa kafara, nani wa kufa naye, hili la hawa akina Sendeu na timu yake ni kutoana KAFARA, sasa tutaona kama wakiendelea kufungwa watafanya nini
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,150
    Trophy Points: 280
    Nashauri wamlambe bakora Manji maana aliwaingiza mkenge kwa mbwembwe zake kuchukua kiti.
     
  15. p

    pilau JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ................. Pole sana kumbe huna habari au habari hii imekufikia late? hapo hakuna U mbeya wala U- Iringa NDIYO HALI HALISI

     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pita tu kwenye hii ishu ya timuatimua ni balaaaa..
     
  17. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndio maana nilistaafu kushughurika na soccer ya bongo leo yanga kesho simba ndo maisha ya michezo tanzania kesho wamekimbia bila viatu,keshokutwa wanafanya mazoezi ya kuogelea kisimani ili wakashiriki mashindano ya kuogelea wiki ijuayo timu ya basket ball wanafanya mazoezi katika kiwanja cha netball ha ha ha haaaaaa buriani michezo bongo
     
  18. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,667
    Trophy Points: 280
    Alitimuliwa Mengi nini Hao...

    Yanga Fitina na ubaguzi zimewazidi sasa kimenuka kwao...

    Nimekumbuka Zama za George Mpondela yule ndie alikuwa kiboko yao
     
  19. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,667
    Trophy Points: 280
    Yanga Michezo waliyocheza inazidi Point walizonazo
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Kocha anafundisha kiduku
    wanachama wanategemea Manji atafanya miujiza
    walimpamba mno beki kwa sifa asizokuwa nazo
    inanikumbusha ule wimbo Juma Nature wa Wanaume Family wa Dar mpaka Moro .....tatu bila tatu bila! Duh watu wana maono! Walishaona hili muda mreeeefu
    pia deni la Mbuyu tatu litakuwa gumu kulipa maana ni kama kulipa gharama za hospital kwa mgonjwa aliyefia mapokezi!
     
Loading...