Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya warembo 'Miss Reds Tanzania' yamtembelea Lowassa

Discussion in 'Entertainment' started by R.B, Oct 10, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Timu ya warembo ya Miss redd 2012 ; ambayo hipo ziara ya kanda ya kaskazini wamemtembelea mh lowassa ili kupamba baraka zake katika mashindano ya miss Redd 2012 ; ambayo atafanyika hivi karibuni[​IMG]

    [​IMG]
     
  2. ABEDNEGO CHARLES

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sababu ya warembo kumtembelea Lowassa ni nini hasa?
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hiyo ni timu ya warembo? mbona yupo mmoja tu?
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,241
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Labda watakuwa wapo kwenye foleni ya mstari mmoja so wengine wapo kwa nyuma..
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inawezekana. ingependeza kukawekwa picha zaidi. au kama kuna picha ya pamoja ndiyo ingefaa zaidi!
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mama Regina chunga mzigo wako.Teh!teh!
     
  7. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu R.B

    Kupata Baraka zake(EL)??Kama nani?..mbona hiyo "timu" haionekani mkuu?
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huoni hajacheza mbali na mmewe... Usicheze na totoz za kibongo ukigeuka tu umeibiwa
     
  9. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    EL kama Mfalme Mswati amepelekewa achague kilicho kitamu. Ili kuonjea wateja.
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    hapa naona siasa tu....:ranger:
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kwani naye ni kiwembe kama nanihii...??
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Lowassa ana kajumba kazuri!!!


    [​IMG]
     
  13. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,299
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Mzigo wa huyu mama huwa na madhaifu mengine, haya warembo Lowasa aliisha yashinda, yeye huwa na aleji na pesa na dili za pesa tu, warembo kwake ni kama mabinti zake tu, this is why Regina Lowasa hana wasi wasi na mkuu!
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: aisee kuna mdada mmoja hapo machunusi usoni hivi amewezaje hata kufikia hapo alipo...ndo mana watanzania hatufiki mbali hivi kweli hao hapo juu ndio ma miss wetu wa bongo..aiseee....
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Na ukizingatia mzee ni mvuvi hodari, kweli mama anapaswa akabe sawasawa.

     
  16. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,067
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hii umesema wewe, umesahau "Ubora wa nyavu ni matundu yake"???????????????
     
  17. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nimependa Lowasa katinga jeans aaaah, ujana au?
     
  18. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kweli nchi hii ni ya maajabu. Itabidi tusubiria mtume mwingine kutoka kwa Mungu maalumu kwa kuwaokoa Watanzania!
     
  19. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magogoni wanaenda lini? Manake kuna mvuvi mmoja pale ni balaaaaa
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inauhusiano wowote na mbio za urais?
     
Loading...