Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya ushindi hii hapa ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Wakuletwa, Nov 2, 2010.

  1. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa Sugu, Lema,akija Zito, Mdee na Mnyika we acha wakisaidiwa na Ndesa pesa mzee wa CUF Hamadi Rashid na wengineo! Tuombe uhai hapo mjengoni!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...