Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Timu ya Taifa

Discussion in 'Sports' started by Blaki Womani, Mar 30, 2011.

  1. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi ninapoangalia timu yetu ya Taifa ikicheza nawakumbuka sana wachezaji wa zamani. kama hawa wafuatao:-
    • Idd Pazi, Mohamed Mwameja, Zamoyoni Mogella, Said Mwanga Kizota, Damian kimti, Edward Chumila, Ramadhani Lenny, Hamis Gaga, Madaraka Selemani, George Masatu, Edibli Lunyamila, Ntezi John, Twaha Amidu, Peter Tino, Gebo Peter, Nico Njoole, Deo Njoole, Sekiloji Chambua, Keneth Mkapa, Method Mogella, Mackenzie Ramadhani,Abubakari Salum na wengineo
    hivi ingekuwaje kama serikali ingekuwa makini katika michezo enzi hizo kama inavyojitahidi sasa
    Angalau tungekuwa hata tumeingia kwenye moja ya mashindano barani Afrika

    imeshindakana kabisa kutengeneza timu ya Taifa ambayo inaweza angalau kutufurahisha hata kucheza kwenye komba la mataifa ya Afrika mbali na kombe la dunia
     
  2. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    MacKenzie Ramadhani hakuwa mchezaji wa Taifa Stars, labda kwao Burundi.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    BW wengine hawakuwa raia ktk list yako,halafu mboni umitaja majina ya wachezaji karibu timu moja ttu ya kipindi fulani?Zama zaidi.
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakati huo wachezaji wote wazuri Tanzania walikuwa wanazaliwa kwa ajili ya kuchezea timu moja tu, SSC.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Swadakta
     
  6. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Damian Kimti hakuwa mchezaji wa timu ya taifa ya tz. Halafu siyo kila wa zamani ni wazuri kuliko wa sasa, mfano Twaha Hamidu hakuwa mzuri kumzidi Stephano Mwasika wa sasa kwenye beki 3, halafu angalia vizuri majina yao
     
  7. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Poor assumption. Umesahau hata mataifa mengine yalikuwa na vipaji ambavyo sasa havipo. Linganisho na timu ya zambia ya kipindi hicho, akina lucas simwanza achilia mbali karusha bwalya. Cameroon walikuwepo akina makanack, beye n.k. Acha bana!
     
  8. b

    bandubandu Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa hili la kumlinganisha twaha hamidu noriega na mwasika sikubaliani na ww hata kdg,Twaha hamidu ilikuwa ni habari nyingine maana alikuwa ni fundi wa kutupa.Angalia jinsi alivyokuwa akikaba,akipanda kwa kasi kushambulia na cross alizokuwa akipiga
     
Loading...